Zijue Ph.D zinazonyemelea majimbo ya CHADEMA bungeni 2020!

Zijue Ph.D zinazonyemelea majimbo ya CHADEMA bungeni 2020!

2020 CCM imedhamiria kutobahatisha kwa kupeleka magarasa katika uchaguzi, hivyo wafuatao ni wale wanaotajwa tajwa kuweza kutwaa baadhi ya majimbo ya upinzani. Dr Tulia ( Mbeya mjini), Dr Mahiga ( Iringa mjini), Prof E Gabriel ( Arusha mjini), Dr Bana ( Kawe), Dr Fenella ( Kibamba), Prof Kitila ( Ubungo), Dr Nundu (Tanga mjini) na Prof Kabudi ( Mtera).......nitarudi!
Hapo hamna wa kushinda hata mmoja.. Mtu pekee anayeweza kushinda kihalali ccm ya sasa ni mwalimu nyerere kama akifufuliwa na tena hata akifufuliwa sijui kama atakubali kubaki ccm hii... Ugomvi wa Kikwete na Lowasa unaigharimu Sana nchi hii, eeeh mungu tusaidie
 
2015 alikua wa 9 kwenye kura za maoni. kwa kifupi jamaa iringa hata nyumba hana maisha yake yote kaishi Dar na America usitegemee kushinda Iringa mjini labda itumike nguvu kama ya kinondoni
Unajua Msigwa alijenga nyumba lini hapo kihesa?, btw Dr Mahiga ana nyumba hapo maeneo ya chuo cha afya!
 
Hapo hamna wa kushinda hata mmoja.. Mtu pekee anayeweza kushinda kihalali ccm ya sasa ni mwalimu nyerere kama akifufuliwa na tena hata akifufuliwa sijui kama atakubali kubaki ccm hii... Ugomvi wa Kikwete na Lowasa unaigharimu Sana nchi hii, eeeh mungu tusaidie
Endelea kujifariji mkuu!
 
2020 CCM imedhamiria kutobahatisha kwa kupeleka magarasa katika uchaguzi, hivyo wafuatao ni wale wanaotajwa tajwa kuweza kutwaa baadhi ya majimbo ya upinzani. Dr Tulia ( Mbeya mjini), Dr Mahiga ( Iringa mjini), Prof E Gabriel ( Arusha mjini), Dr Bana ( Kawe), Dr Fenella ( Kibamba), Prof Kitila ( Ubungo), Dr Nundu (Tanga mjini) na Prof Kabudi ( Mtera).......nitarudi!
Hamna ukweli bali hisia zako tu, huyo Prof Kabudi kwao ni Manyoni, kama ni kugombea Ubunge basi atagombea Jimbo la Manyoni.

Vv
 
Back
Top Bottom