Zifahamu dalili 10 za mwanamke aliyetoka kufanya mapenzi kama ni mkeo

Eddy Love

JF-Expert Member
Jul 25, 2011
13,293
2,000
HAPA PINDI ANAPORUDI NYUMBANI
1. Akirudi nyumbani hutumia dakika moja toka kusalimia hadi kwenda bafuni kuoga.

2. Mara nyingi mavazi aliyovaa siku hiyo, akishayavua hukimbilia kwenda kuyasokomeza kwenye kapu la nguo chafu au chumba cha watoto wakati si kawaida yake. Siku zote huvulia chumbani na asubuhi huzipeleka kwenye kapu.

3. Ukimkazia macho usoni na kumuangalia, hukwepesha macho yake kwa aibu dhamira anahisi kama umejua.

4. Hatapenda kukaa sanjari na wewe mumewe kama kawaida yenu.

5. Kama hatasingizia kuumwa tumbo saa mbili kabla ya kurudi nyumbani, basi atafanya hivyo akishafika tu. Anaweza pia kukusumbua kwa kutaka uende kumnunulia dawa..

HAPA PINDI UNAPOKUWA NAYE KITANDANI
1. Kama ametoka kuliwa kavu kavu lazima utakuta papuchi yake imelowa.

2. Kutanuka kwa papuchi ikiwa atakuwa amechepuka na mwanaume mwenye mtalimbo mkubwa lazima utakuta papuchi yake imepanuka. Hili utaligundua pindi unamuingiza itaingia moja kwa moja bila mkwamo wowote kwa kuwa k imekuwa pana.

3. Mwanamke aliyetoka kudinywa utamjua tu unapokuwa naye kwa bed kwanza hisia zake zitakuwa tofauti na ambavyo hajaliwa hakawii kukuuliza: "bado hujamaliza?". Ukiona hivyo ujue umeishaibiwa. kwanza hata ushirikiano wake kitandani hupungua sana na unapomuomba "cha pili" husingizia ama kiuno kinauma au kisingizio chochote. Ukiona hivi ujue ushagongewa ndugu yangu.

4. Kukataa kuliwa bila sababu za msingi: hapa ujue atakuwa tayari ameishachoshwa na mchepuko.

5. Jaribu kuchunguza tofati ya papuchi unapoenda cha kwanza na cha tatu. Iliyotumika inakuwa kama unavyoenda cha tatu. Ule ugumu wa kuingia wakati unataka kupiga cha kwanza huwa haupo tena.

6. Unaweza kutress harufu kwani harufu au jasho la mtu mwingine unaweza kuligundua kama mkeo katoka nje muda si mrefu. Jasho la mtu mwingine kwenye mwili huwa ni laana hivyo utambaini, au harufu ya pafyume itabaki tu mwilini hata awe ametoka kuoga

MWISHO; UKIMWI UNAUA TUWE MAKINI KWENYE MAPENZI

by dokta Eddy Love
 

Eddy Love

JF-Expert Member
Jul 25, 2011
13,293
2,000
Mmmhhhhhh,
Naona unamtafutia mtu sababu ya kumuacha /kumpa talaka 9 badala ya talaka 3.

Ila ngoja wenyewe waje, utapata za uso na jiandae Kwa mwamvuli maana povu zitakuwa Kama wanatafuna sabuni ya unga a.k.a OMO
mile nimebobea watakimbia wenyewe tena hawaji hapa
 

Eddy Love

JF-Expert Member
Jul 25, 2011
13,293
2,000
Nitarudi Eddy ila sie wanawake achana na hivi viumbe kabisa anaweza akatoka huko na akakupa vizuri jamaan na usoni anakukazia vizuri tu
ha ha ha ha ha ha ha ha ha Dada Leo umenifurahisha na mbinu yako hiyo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom