Ziara ya dr. Slaa Kigoma wanahabari wanapotosha ukweli


I

ISMAIL MKIMBIZI

Senior Member
Joined
Jan 13, 2013
Messages
193
Likes
0
Points
0
I

ISMAIL MKIMBIZI

Senior Member
Joined Jan 13, 2013
193 0 0
Katika uzi uliopostiwa jana na mtu mwenye ID ya molemo, ulikuwa na kichwa cha habari DR SLAA ATINGISHA KIGOMA KASKAZINI ilipostiwa picha iliyoelezewa kuwa ni ya Kijijini Nyarubanda Kigoma Kaskazini,ili kupinga uvumi ulioenea kuwa Dr slaa alikosa watu wa kutosha kutokana na upinzani wa kupinga ziara yake jimboni humo.

Picha hii na maelezo mengineyo inaelezewa katika post hiyo kuwa ni kutoka chanzo cha habari Afisa Habari Mkuu CHADEMA Tumaini Makene, siamini kama Kurugenzi ya Habari CHADEMA wanaweza wakawa na propaganda kama za CCM, nianomba maelezo kwa sababu zifuatazo.

Hapo katika picha ni KASULU MJINI VIWANJA VYA KIGANAMO PRIMARY SCHOOL sio Nyarubanda. Asanteni
 

Attachments:

yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
3,116
Likes
155
Points
160
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
3,116 155 160
kwisha habari yenu..
 
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,134
Likes
403
Points
180
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,134 403 180
Umewamaliza, CDM Kigoma hakuna chenu
 
Tume ya Katiba

Tume ya Katiba

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,899
Likes
755
Points
280
Tume ya Katiba

Tume ya Katiba

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,899 755 280
Tena cha ajabu bado hawa watu hawajapewa adhabu stahiki hapa Jamvini!
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,654
Likes
35
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,654 35 145
Katika uzi uliopostiwa jana na mtu mwenye ID ya molemo, ulikuwa na kichwa cha habari DR SLAA ATINGISHA KIGOMA KASKAZINI ilipostiwa picha iliyoelezewa kuwa ni ya Kijijini Nyarubanda Kigoma Kaskazini,ili kupinga uvumi ulioenea kuwa Dr slaa alikosa watu wa kutosha kutokana na upinzani wa kupinga ziara yake jimboni humo. Picha hii na maelezo mengineyo inaelezewa katika post hiyo kuwa ni kutoka chanzo cha habari Afisa Habari Mkuu CHADEMA Tumaini Makene, siamini kama Kurugenzi ya Habari CHADEMA wanaweza wakawa na propaganda kama za CCM, nianomba maelezo kwa sababu zifuatazo. Hapo katika picha ni KASULU MJINI VIWANJA VYA KIGANAMO PRIMARY SCHOOL sio Nyarubanda. Asanteni
[FONT=&quot]"People tend to be generous when sharing their nonsense, fear, and ignorance. [/FONT][FONT=&quot](Steve Maraboli).[/FONT][FONT=&quot] [/FONT]
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,485
Likes
2,581
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,485 2,581 280
Katika uzi uliopostiwa jana na mtu mwenye ID ya molemo, ulikuwa na kichwa cha habari DR SLAA ATINGISHA KIGOMA KASKAZINI ilipostiwa picha iliyoelezewa kuwa ni ya Kijijini Nyarubanda Kigoma Kaskazini,ili kupinga uvumi ulioenea kuwa Dr slaa alikosa watu wa kutosha kutokana na upinzani wa kupinga ziara yake jimboni humo. Picha hii na maelezo mengineyo inaelezewa katika post hiyo kuwa ni kutoka chanzo cha habari Afisa Habari Mkuu CHADEMA Tumaini Makene, siamini kama Kurugenzi ya Habari CHADEMA wanaweza wakawa na propaganda kama za CCM, nianomba maelezo kwa sababu zifuatazo. Hapo katika picha ni KASULU MJINI VIWANJA VYA KIGANAMO PRIMARY SCHOOL sio Nyarubanda. Asanteni
Lakini hiyo picha si imepigwa kigoma na siyo karatu kama maccm walivyokuwa wanasema?
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,593
Likes
5,322
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,593 5,322 280
Mnajifunika shuka huku kushakucha,
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,520
Likes
835
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,520 835 280
Molemo ni muumini wa uongo, uzushi na propaganda za kitoto. Watu kama hawa wanasaidia sana kuididimiza CDM.
 
Last edited by a moderator:
R

Rose Mayemba

Verified Member
Joined
May 7, 2012
Messages
643
Likes
254
Points
80
R

Rose Mayemba

Verified Member
Joined May 7, 2012
643 254 80
nyie watu hatari sana....
mbona mlisema mkutano wa Dr ulidorora kasulu sasa huu umati umetoka wapi tena?

poor you
 
I

ISMAIL MKIMBIZI

Senior Member
Joined
Jan 13, 2013
Messages
193
Likes
0
Points
0
I

ISMAIL MKIMBIZI

Senior Member
Joined Jan 13, 2013
193 0 0
nyie watu hatari sana....
mbona mlisema mkutano wa Dr ulidorora kasulu sasa huu umati umetoka wapi tena?

poor you
Dada angu Rose acha hasira sisi wote ni wanachadema! Kasulu mkutano haukudoda isipokuwa ulikumbwa na ghasia zilizopelekea mkutano kuvunjika. Na kwa sisi wenyeji ukiambiwa umedoda imefananishwa na iliyotangulia japo si kudoda kivile wasemavyo maccm.
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,324
Likes
5,090
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,324 5,090 280
nyie watu hatari sana....
mbona mlisema mkutano wa Dr ulidorora kasulu sasa huu umati umetoka wapi tena?

poor you
Hata mm nawashangaa sana hawa CCM!
Walitumbia Kasulu Dr Slaa mkutano wake ulidoda lkn leo wanakubali kuwa Kasulu Dr alipata watu wengi sana lkn eti Kigoma Kaskazini ndiyo ulidoda!

Taswira na wenzako tushile lipi sasa?Njaa mbaya sana
 
Last edited by a moderator:
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
Katika uzi uliopostiwa jana na mtu mwenye ID ya molemo, ulikuwa na kichwa cha habari DR SLAA ATINGISHA KIGOMA KASKAZINI ilipostiwa picha iliyoelezewa kuwa ni ya Kijijini Nyarubanda Kigoma Kaskazini,ili kupinga uvumi ulioenea kuwa Dr slaa alikosa watu wa kutosha kutokana na upinzani wa kupinga ziara yake jimboni humo.

Picha hii na maelezo mengineyo inaelezewa katika post hiyo kuwa ni kutoka chanzo cha habari Afisa Habari Mkuu CHADEMA Tumaini Makene, siamini kama Kurugenzi ya Habari CHADEMA wanaweza wakawa na propaganda kama za CCM, nianomba maelezo kwa sababu zifuatazo.

Hapo katika picha ni KASULU MJINI VIWANJA VYA KIGANAMO PRIMARY SCHOOL sio Nyarubanda. Asanteni
 
I

ISMAIL MKIMBIZI

Senior Member
Joined
Jan 13, 2013
Messages
193
Likes
0
Points
0
I

ISMAIL MKIMBIZI

Senior Member
Joined Jan 13, 2013
193 0 0
Lakini hiyo picha si imepigwa kigoma na siyo karatu kama maccm walivyokuwa wanasema?
unapoulizwa mbili jumlisha mbili ni ngapi, ukisena tatu ni uongo haijalishi kuwa tatu ipo karibu sana na jibu sahihi yaani nne! Kasulu ni Jimbo jingine na mwandishi anasema picha hiyo ni Kgm Kaskazini Kijijini Nyarubanda kabla mvua haijanyesha.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,666
Likes
48,577
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,666 48,577 280
Dah! Nguvu kazi ya taifa inateketea kwa kuendekeza majungu ! Wewe unamwakilisha nani ?
 
K

kibwaso

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
627
Likes
2
Points
33
K

kibwaso

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
627 2 33
Nilikuwa na mtazamo tofauti juu ya dr.slaa lkn jinsi alivyothubutu kuyafanya huko Kigoma naanza kufikiri vinginevyo
 

Forum statistics

Threads 1,252,297
Members 482,076
Posts 29,802,983