Ze komedi wapigwa zengwe

Ze komedi wapigwa zengwe

Heri wamesema. Maana unakuta watu wanaupiga vita ushoga hapa, lakini ni kwa kwanza kuwaangalia hawa jamaa waki-act kama mashoga. Ngoja nipaste hii picha kwenye ile thread ya Boflo

Hapana wana-act kama wanawake. Thamira yao sio ku-potray ushoga
 
Jamani kwani wanakosea nini hapo mi naona wanajaribu kufikisha ujumbe kwa jamii

Vilevile wanajaribu tu kuwanyima uhuru wa kuwakosoa watu na jinsia zao ambazo ni tofauti na wao

Hii ndo Tanzania we unadhani ule ugomvi wa wanawake wa ccm wataripoti vipi kwa jamii kama hajauvaa huoo uhusika

Hebu tuache mawazo mgando.
 
Ndo maana yake wao ni wanaume, kwani wakitumia uhalisia hawatachekesha?
 
Na wala sio zengwe, this is just infact a true fact. like it or not, is has an impact, angalia tu watoto wadogo watakavyo mu-admire Joti mdada, na je wakitaka kufuata nyayo zake itakuwaje?
 
Back
Top Bottom