Zawadi nzuri kwa mpenzi/mwenzi wako

Zawadi nzuri kwa mpenzi/mwenzi wako

offcourse ni vitu vinavyovutia,lakini kwa mfano kama hatujaonnana kwa mwaka mzima,ni zwadi gani utafurahia zaidi?

Kama ni moja ktk hiyo ni Saa, na zaidi ya hayo nikuakikisha nakupikia mwenyewe mapenzi ndio usiseme 🙈ikiwezekana nipate week nzima bila ngo ngo ngo yani Mimi na yeye....
 
Kama hujaonana nae kwa mwaka mzima huyo mwanamke wako mpe namba yangu ya simu..(utani bhana)..kimsingi inategemea mtu na mtu kwa sababu ww ndio unamjua vizur jambo gan anapendelea...
 
Mi mwananchi wa kawaida zawadi yangu itaendana na uwezo wangu, mi mpanda daladala. Ningempatia/ nitampatia BONGE la mdori, yaani kimo cha mtoto wa mwaka mmoja na kikombe cha chai chenye picha yake na maneno mazuri ikiwekwa chai ya moto yanaonekana. Sometimes zawadi 'za kipumbavu' zina impact kubwa sana. Mpatie demu zawadi atakayokuwa nayo hata kwa miaka sita, cha msingi iwe romantic!! Na ya kuacha nyumbani, sio kuzurura nayo!!
 
yei tei naona huwa ni zawadi ambayo kwangu inakubarika ninapoitoa
 
tei tei naona huwa ni zawadi ambayo kwangu inakubarika ninapoitoa
 
Madem wanataka hela mpe hela...maua yataleta nyuki tu,midoli ye mtoto,saa asipoipenda je,mpe PESA ivo vkorokoro mpelekee mtoto
 
Kama hujaonana nae kwa mwaka mzima huyo mwanamke wako mpe namba yangu ya simu..(utani bhana)..kimsingi inategemea mtu na mtu kwa sababu ww ndio unamjua vizur jambo gan anapendelea...

hahaa sisi wengine kwenye masuala ya zawadi hatuko vizuri yaani sijui kabisaa
 
Mi mwananchi wa kawaida zawadi yangu itaendana na uwezo wangu, mi mpanda daladala. Ningempatia/ nitampatia BONGE la mdori, yaani kimo cha mtoto wa mwaka mmoja na kikombe cha chai chenye picha yake na maneno mazuri ikiwekwa chai ya moto yanaonekana. Sometimes zawadi 'za kipumbavu' zina impact kubwa sana. Mpatie demu zawadi atakayokuwa nayo hata kwa miaka sita, cha msingi iwe romantic!! Na ya kuacha nyumbani, sio kuzurura nayo!!

ahsante nitaufanyia kazi ushauri wako mkuu
 
Madem wanataka hela mpe hela...maua yataleta nyuki tu,midoli ye mtoto,saa asipoipenda je,mpe PESA ivo vkorokoro mpelekee mtoto

sasa pesa mkuu si kila siku namtumia hata kama yupo mbali?
 
vp kama nikikuletea maua?

Binafsi nitafurahi kama utaniletea maua yale ambayo ni artificial lakini yako kama natural na yakiwekwa ndani yanapendeza ila sio maua kama wanayopeana wazungu yale hapana
 
sasa pesa mkuu si kila siku namtumia hata kama yupo mbali?

Mkuu m nlikuwa fundi sana wa kupeleka vizawadi...bt toka nmeanza kutoa zawad hela...nna mafanikio makubwa sana kwene mapenzi....namnunulia chupi dazan tena zile quality ya juu....na mihela...naitwa mzungu et....marafiki zake full kunisifia...toa hela baba to.mba vzur zawad tosha kwa mwanamke
 
Binafsi nitafurahi kama utaniletea maua yale ambayo ni artificial lakini yako kama natural na yakiwekwa ndani yanapendeza ila sio maua kama wanayopeana wazungu yale hapana

hayo ya wazungu ni yale natural au yepi?
 
Mkuu m nlikuwa fundi sana wa kupeleka vizawadi...bt toka nmeanza kutoa zawad hela...nna mafanikio makubwa sana kwene mapenzi....namnunulia chupi dazan tena zile quality ya juu....na mihela...naitwa mzungu et....marafiki zake full kunisifia...toa hela baba to.mba vzur zawad tosha kwa mwanamke

hiyo ni XXl mkubwa
 
Back
Top Bottom