ZAWADI NONO TZS1,000,000- Picha za Mbowe

ZAWADI NONO TZS1,000,000- Picha za Mbowe

Atakae shinda hli dili asinisahau nahitaji nauli ya kwenda JANGWANI J' mosi
 
Hapa ni sawa na kuomba uletewe mtetea wa bluu na jogoo wa kijani!!!
 
Nitatoa shilingi milioni moja kwa yeyote yule atakaye post picha za Mbowe enzi zile akiwa amesuka nywele au kubana nywele nyuma au kuweka curl kit au perm au rasta au kuvaa hereni. Hili ni kwa wema ili tujue waziri mkuu wetu mtarajiwa alianzia mbali sana kimaisha. Wadau changamkeni. Chochote chawezekana bongo.

Hivi hizi ni za kweli au photoshop?
 

Attachments

  • 1440529398174.jpg
    1440529398174.jpg
    31.2 KB · Views: 450
jamaa kaanzisha thread kwa lengo zuri ila raia wanaoana km kawachokoza
 
Ili ikusaidie nini? Hiyo milioni peleka kijijini kwenu ambako kuna zahanati haina madawa, watoto wa shule hawana madawati. Lakini pia bibi yako hana nguo za kuvaa.

Duh....jamani haya majibu mengine mmmh
 
Hoyce Temu alizawadiwa na bosi wa billicanas Freeman Mbowe kwa ushindi wake wa kuwa miss tz
hoyce1.jpg
 
Nitatoa shilingi milioni moja kwa yeyote yule atakaye post picha za Mbowe enzi zile akiwa amesuka nywele au kubana nywele nyuma au kuweka curl kit au perm au rasta au kuvaa hereni. Hili ni kwa wema ili tujue waziri mkuu wetu mtarajiwa alianzia mbali sana kimaisha. Wadau changamkeni. Chochote chawezekana bongo.

hivi nyie ma mods wetu mmesinzia au mnapendelea watu fulani au mmejisahau kias gani??
NI POST GANI HII NA INATUSAIDIA NN SISI KAMA GREAT THINKERS?????
TUONDOLEENI HUU UCHAFI PLZZ
 
hivi nyie ma mods wetu mmesinzia au mnapendelea watu fulani au mmejisahau kias gani??
NI POST GANI HII NA INATUSAIDIA NN SISI KAMA GREAT THINKERS?????
TUONDOLEENI HUU UCHAFI PLZZ

Punguza jazba!
 
Unamshangaa Mbowe aliyesuka nywele?

Kamshangae Rais wa dunia akisuka nywele na
kutumia sigara kubwa.

Kamshangae Paulo Mtume aliyewauwa manabii halafu
akaja kuwa mtumishi mzuri wa Mungu.
Lete ushahid na achana na siasa uchwara za kwenye madala dala.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom