Chakula ya wanaume hiyo nimekumbuka home chuga john stephanoZao gani hili?View attachment 938375
Chakula ya wanaume hiyo nimekumbuka home chuga john stephano
Ni kweli mkuu hata mimi huwa naitumia kwa siri sana iruhusiwe tuIruhusiwe tu bhana ina stimu nzuri sana,mi sivuti sigara hata bia Mara chache sana but navuta jani kwa siri kivyangu hata marafiki zangu wakijua watashangaa sana
Utakumbana na mambosasa
SativaZao gani hili?View attachment 938375
HApo ni Ngaramtoni ya JuuZao gani hili?View attachment 938375
Bang bange bangez
Hi Mrembo Kasie...
Kesho au J4 napokea pesa zangu za Korosho.
All over JF I choose you-Anyplace out?
Wuuhuuuuuu yeeeeey
See you on Wednesday @Kigambonino along the beach [emoji950]. .......
Don't forget to wear your pataya. ....
Ngoma inogileMashada hewani
Ova
HapanaUnatumia?