nzalendo
Platinum Member
- May 26, 2009
- 13,067
- 15,141
Ni Bank gani isiyokuwa na makato katika huduma ya Internet Banking?
Manake kuna Bank FEDENGE kila unapo log in kuangalia salio wanakula buku tano manina zao.
Sasa sijui ni Bank gani yaweza kuwa rafiki isiyo kuwa na makato ya kiduanzi.
Kwa yeyoye anaye fahamu anaweza kutupa mtonyo hapa hadharani.
Manake kuna Bank FEDENGE kila unapo log in kuangalia salio wanakula buku tano manina zao.
Sasa sijui ni Bank gani yaweza kuwa rafiki isiyo kuwa na makato ya kiduanzi.
Kwa yeyoye anaye fahamu anaweza kutupa mtonyo hapa hadharani.