Zanzibar wametoa wapi pesa za kununua hiki Kifaru?

Zanzibar wametoa wapi pesa za kununua hiki Kifaru?

Serikali inampango wa kupeleka kifaru kila mkoa, ikizingawa kwamba zenj ni mkoa kama iringa, lindi, rukwa,katavi, simiyu n.k. Lazima tuboreshe mikoa yetu hasa yenye hazina ya mafuta.
 
Hata mimi huwa najiuliza huwa wanafikiria nini kuonesha dunia vifaa vya kizamani kama hivi. bora wangemiliki magari kama hummer yale ambayo hata bobu lipige tairi halipasuki.
Kagame amecheka sana pia. Juzi juzi tu amepata msaada wa ndege za kisasa za kivita.


Hizo ni sherehe tu! Jeshi kutumia dhana za kizamani ktk hizo sherehe Wala sio shida!

Alafu Jamani Mbona Kagame mnamkuza sn? hicho kitaifa ata iweje bado kwa Tz ni cha mtoto tu!
 
TPDF na Polisi na baadhi ya mambo ni mambo ya Jamhuri ya Muungano! Ata mishahara hao watumishi wanalipwa na Jamhuri!

Vikosi ambavyo Viko chini ya SMZ ni KMKM,JKU, Mafunzo na Fire au Faya!

Kwahiyo hicho kifaru ni Mali ya Jamhuri Ya Muungano! Kwahiyo ni halali kuwepo huko kwasababu Znz ni sehemu ya Jamhuri ya Muungano!
 
Walikuwa wanaonyesha kuwa vifaa vingi vya kijeshi vipi Zanzibar hivyo bara mpunguze chokochoko; au hujui kuwa kwa katiba mpya ya Zanzibar (ya sasa) Rais wa Zanzibar ni Mkuu wa vikosi maalumu vya jeshi?! sasa kakosea nini kununua kama yeye ndo mkuu wa mambo ya ulinzi visiwani; Wadanganyika bado hajajitambua kuwa nie ni Watanganyika, siku mkijitambua tu...kumekuchwa.!

Kifaru hicho kilikuwa kibaha. Kilipelekwa huko kwa maonesho tu. Kimerudishwa bara kwa meli ya jeshi.
 
Hizo ni sherehe tu! Jeshi kutumia dhana za kizamani ktk hizo sherehe Wala sio shida!

Alafu Jamani Mbona Kagame mnamkuza sn? hicho kitaifa ata iweje bado kwa Tz ni cha mtoto tu!

Kama ilivyo ile mizinga 21 ya salute ya heshima. Ni kwa sherehe tu.
 
Kama ilivyo ile mizinga 21 ya salute ya heshima. Ni kwa sherehe tu.


Yap! Kweli kabisa Mkuu!

Unajua Sisi raia Hasa kupitia jukwaa hili tunapenda kuongea sn Km Tuko watalaam sn Wa mambo ya jeshini na wakati jeshini wako na madhana ukiulizwa Hichi ni nini,? Unakosa Jibu! Sisi tunafahamu BUNDUKI tu tena SMG AK47 hivi vidogo na vifaru vichache!

Jeshini kuna mambo mengi Sisi raia hatuyajui ndio maana ya Jina JESHI. Kwahiyo Sisi raia ingekua vema tukaacha kuonesha dharau kwa vitu tusivyovijua!
 
kwa hili moja moja inaonyesha jinsi gani watanzania hawajausoma hata huu muswada wa katiba mpya, maana mtu hajui mambo ya muungano na ambayo siyo ya muungano,
 
Tumia akili jeshi ni taasisi ya Muungano

Tanzania ina mikoa mingapi? Ngumu kujua kwa sasa, hata umchukue kiongozi mkuu kabisa tanzania umuulize mambo ya muungano ni mangapi? Hawezi kujibu...huwezi jua labda hata mambo ya ulinzi si ya muungano tena manake Tanzania ya leo ni zaidi ya uijuavyo.
 
Ndio ni chetu au hujui sisi ni sehemu ya muungano?
Katika kugawana rasilimali tulizochuma pamoja tumeanza kuchagua hiki kifaru.



Makamee! Huyo mleta mada ata Km ameleta mada kwa namna ambayo Km ya zarau ni kumsaidia aelewe! Huenda alikua haelewi kweli!

We msaidie tu Mkuu kumuelewesha!

Asante!
 
nimeshangazwa sana kuona kijisiwa cha zanzibar kuwa na kifaru cha kivita kama hiki

Linalonishangaza hapa ni kuwa hali yao kiuchumi ni mbaya sana na kwa kweli kama wanatutegemea sisi kuwalinda kulikuwa na haja gani ya wao kununua kifaru kikubwa kama hiki

27.jpg



matukio-michuzi: TASWIRA MBALI MBALI KATIKA SHEREHE YA MIAKA 50 YA MAPINDUZI ZANZIBAR LEO
Mkuu samahani lakini, sijui nikuite lofa au kitu gani?

Mambo ya ulinzi na usalama mpaka sasa hivi ni mambo ya muungano.

Halafu huoni hata kifaru chenyewe kimeandikwa JW 8674, JW maana yake ni Jeshi la Wananchi(Tanzania)

Kwa taarifa yako hako ni kakifaru kadogo sana ukilinganisha na vifaru kama T54 au T72 range, vifaru ambavyo hata barabarani havipiti bila kurarua barabara yenyewe.
 
Tanzania ina mikoa mingapi? Ngumu kujua kwa sasa, hata umchukue kiongozi mkuu kabisa tanzania umuulize mambo ya muungano ni mangapi? Hawezi kujibu...huwezi jua labda hata mambo ya ulinzi si ya muungano tena manake Tanzania ya leo ni zaidi ya uijuavyo.


Mkuu swala la ulinzi ni uti Wa mgongo Wa taifa! Usifikiri Hilo swala ni Km Siasa tu! Yani ktk Hilo ni vema tukatumia busara ktk hoja zetu!

Asante
 
Kifaru hicho kilikuwa kibaha. Kilipelekwa huko kwa maonesho tu. Kimerudishwa bara kwa meli ya jeshi.
unaongea kama vile zanzibar hakuna makambi ya kijeshi yenye vifaru.
 
unaongea kama vile zanzibar hakuna makambi ya kijeshi yenye vifaru.

Mkuu kuna watu humu wanaongea tu bila kujua mambo au ni kuonesha zarau!

Sio vizuri hivyo wanavyofanya!

Znz ina kambi nyingi sn za jeshi na kwa kawaida ya kambi ndio maghala hayohayo ya silaha! Sasa mtu anakuja nakusema eti kimetoka Kibaha! Watz Tubadilike!

Mkuu watu Km Huyo ni kazi sn!
 
Anaeshangaa kwanini wabongo ni masikini asome thread hii. Unaweza kuta alieanzisha mada ana Masters degree.

Halafu mnategemea nchi iendelee!!!

Mwe!
 
Juha ukimuelimisha hii ni blue atakwambia yelow unajuwa wanaongangania muungano ni sis wabara wazanzibari hawtaki au wewe mtowamada ndio wale wanaosema zanzibari si nchi kwa zarau lakini mimi sishangai kwa hata yule mnazimu wetu wa upinzani bungeni halisha sema zanzba sio nchi nawewe ukakariri hivyo -------
 
Back
Top Bottom