Zanzibar wametoa wapi pesa za kununua hiki Kifaru?

Zanzibar wametoa wapi pesa za kununua hiki Kifaru?

Akili zingine ni kama za mbuzi,sasa wewe hupendi wao kua na kifaru?
 
Walikuwa wanaonyesha kuwa vifaa vingi vya kijeshi vipi Zanzibar hivyo bara mpunguze chokochoko; au hujui kuwa kwa katiba mpya ya Zanzibar (ya sasa) Rais wa Zanzibar ni Mkuu wa vikosi maalumu vya jeshi?! sasa kakosea nini kununua kama yeye ndo mkuu wa mambo ya ulinzi visiwani; Wadanganyika bado hajajitambua kuwa nie ni Watanganyika, siku mkijitambua tu...kumekuchwa.!

Mkijitambua nyie Inatosha!!
 
Kwani shule si zimeshafunguliwa? Au unasubiria matokeo ya form four?
 
Hivyo vifaru vipo mikoa mingi hapa tz,kwani kuwekwa Zanzibar kuna kosa gani wkt ni suala la ulinzi?
Acha mambo ya ajabu
 
Kifaru feki hicho kisikutishe hakitunguwi hata njiwa. Huoni kimeandikwa made in China chini pale. Hio ni full size toy.
 
Yemen na Somalia watu binafsi wanamiliki vifaru ndio una hoji Zanzibar!?
Unajua gharama ya kifaru mpaka ushangae kumilikiwa na Zanzibar?
 
Wakati wenzenu wanatengeneza ndege zinazorushwa bila rubani na mipango ya kuhamia mwezini baada ya vita ya tatu ya dunia,nyie bado mnabishana kwa ma-vifaru yaliyopitwa na wakati teknolojia ya miaka 1940!

Nadhani hata mabalozi walikuwa wakichekea "matumboni"!

Hakuna kitu kibaya kama UJINGA!
 
Vifaa vyote vya kijeshi kuanzia mitutu ya mizinga mpaka malori yametoka bara siku mbili kabla ya tukio.
Hata hivyo Jeshi ni la Muungano.
 
Wakati wenzenu wanatengeneza ndege zinazorushwa bila rubani na mipango ya kuhamia mwezini baada ya vita ya tatu ya dunia,nyie bado mnabishana kwa ma-vifaru yaliyopitwa na wakati teknolojia ya miaka 1940!

Nadhani hata mabalozi walikuwa wakichekea "matumboni"!

Hakuna kitu kibaya kama UJINGA!


Hata mimi huwa najiuliza huwa wanafikiria nini kuonesha dunia vifaa vya kizamani kama hivi. bora wangemiliki magari kama hummer yale ambayo hata bobu lipige tairi halipasuki.
Kagame amecheka sana pia. Juzi juzi tu amepata msaada wa ndege za kisasa za kivita.
 
ni vyao.hata hivyo usijari
ikitokea vita kati yake na tanganyika wale wazenj walioko huku bara ndo
watatutwanga kwa maTNT wala vile vifaru havitavuka kuja huku.

Yeah there you're right. All we need now is to fight a couple of rounds of ' Friendly War ' btwn us and Zanzibaris. Halafu heshima itarudi na itajulikana nani ni nani sasa
 
profkobayashi Kilichokufanya kushangaa ni kutokujua kwako kuhusu masuala ya Muungano.
 
Last edited by a moderator:
Duh! Ipo haja ya kutoa elimu kuhusu ya muungano kwa umma.....
 
Hicho kifaru ni cha Tanzania sio zanzibar nadhan umeelewa sio mlugo type.
 
Wakati wenzenu wanatengeneza ndege zinazorushwa bila rubani na mipango ya kuhamia mwezini baada ya vita ya tatu ya dunia,nyie bado mnabishana kwa ma-vifaru yaliyopitwa na wakati teknolojia ya miaka 1940!

Nadhani hata mabalozi walikuwa wakichekea "matumboni"!

Hakuna kitu kibaya kama UJINGA!


Mkuu unazifahamu vita lkn? Huwezi kuteka au kuvamia kwenye ardhi ya adui kwa ndege tu! Lazima uwe na jeshi la ardhini ambalo vifaru na aina mbalimbali ya Magari ya kivita ya ardhini hutumika ndio Askari Wa miguu huja sasa! Kwahiyo ata hizo nchi zenye madege yasiyo rubani bado hutegemea vifaru etc kwa vikosi vya ardhini!
 
Back
Top Bottom