Zantel freeee internet access at 0 shs

e2themiza

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
979
Points
225

e2themiza

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
979 225

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,465
Points
1,250

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,465 1,250
let me try, maana hawa Zantel ni wezi sana ukinunua bundle ya 500mb ambayo unaweza tumia week moja lakini haichukui hata siku 3. Na hapo no any updates running
 

Cestus

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
996
Points
0

Cestus

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
996 0
Jaman jaman hawa zantel wanaingia hku,hk ki2 watakipiga chin mda c mrefu! Thnx 4 sharin bro..will try it.
 

e2themiza

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
979
Points
225

e2themiza

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
979 225
Jaman jaman hawa zantel wanaingia hku,hk ki2 watakipiga chin mda c mrefu! Thnx 4 sharin bro..will try it.
Yah ur rite but nimefanya hvyo ili kuelemisha people anyway its better that way ili waboreshe na kurekebisha uzembe wao na pia waweka

restrictions kali zaidi nasi tupate kazi nyingine ya kucome around them think it more like a game hehehehe!
 

Proud Patriot

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
221
Points
195

Proud Patriot

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2010
221 195
Yah ur rite but nimefanya hvyo ili kuelemisha people anyway its better that way ili waboreshe na kurekebisha uzembe wao na pia waweka

restrictions kali zaidi nasi tupate kazi nyingine ya kucome around them think it more like a game hehehehe!
Ebwana e2themeza ka vpi delete hii thread manake as mentioned above hao jamaa wanaingia huku so toa this thread 2faidi wachache...la sivyo they gonna roll the curtain while the show hasnt even started yet..
 

LAT

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
4,409
Points
0

LAT

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
4,409 0
contrary to your avatar which portrays your brain like water melon ...... salute mkuu ..... brilliant piece of work
 

e2themiza

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
979
Points
225

e2themiza

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
979 225
<br />
<br />
nimeweza download panther, sasa unaingiaje kwenye mtandao mkuu?
OK mkuu i extract iyo file then ndani ya folder y a panther

kutakuwa na windows visual style file "panther" double click it apply and ok but pia apo apo unaweza change font type colour size na n.k kama

yangu nimefanya some tweaks here and there but thats pretty much how u do it.
 

Forum statistics

Threads 1,353,271
Members 518,297
Posts 33,075,653
Top