Zaidi ya Miaka 30 Bila Vita.......................... .........Miaka 50 Baada ya Uhuru | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zaidi ya Miaka 30 Bila Vita.......................... .........Miaka 50 Baada ya Uhuru

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, Mar 7, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,949
    Likes Received: 4,027
    Trophy Points: 280
    228_songea_img_0.png
    Angalia Askari 9 wenye silaha dhidi ya Raia 2....Jamani!!!!!

    1. inaonekana wana hamu ya vita
    2. Ni kodi ya mlalahoi inatumika hapo
    3. ni kuongeza ulemavu, vifo, utegemezi etc kwa nguvu kazi ya Taifa
    4. ...........................................
    5. ............................................
     
  2. a

    allydou JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,212
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    ****en bad.........
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,949
    Likes Received: 4,027
    Trophy Points: 280
    dadavua bana....kama ni tusi menyewe.........
     
Loading...