Poker
JF-Expert Member
- Oct 7, 2016
- 7,320
- 21,724
Kuna jamaa alioa binti mzuri na mkali haswaa mwenye rangi ya umanga. Wamebahatika kupata watoto 4.
Shida ni huyo mwanamke kuwa na utaratibu mbaya wa kukopa huku na huko na kushindwa kuzirejesha akimwachia mzigo mumewe.
Kisanga kikubwa kabisa ni majuzi kati baada ya mwanamke kutaka kuchukua mkopo mkubwa mkubwa zaidi kwa kupitia hati ya nyumba yao bila kumshirikisha mumewe.
Sasa sijui nani alimshauri afanye process za kubadili umiliki wa nyumba, either way pia kuna nyepesi kuwa aliomahauri bidada huyo kufanya huo mchakato ndio pia aliuza huo mchongo kwa mumewe bidada.
Swali linabaki huo mkopo aliotaka kuuchukua huyo bidada alikuwa anakwenda kufanyia nini?
Maisha ni mchezo wa kuviziana kuwa makini maana hapo ulipo unaviziwa bila kujuwa..
N.B ambao bado hamjaoa msioe kama hakuna ulazima.
Shida ni huyo mwanamke kuwa na utaratibu mbaya wa kukopa huku na huko na kushindwa kuzirejesha akimwachia mzigo mumewe.
Kisanga kikubwa kabisa ni majuzi kati baada ya mwanamke kutaka kuchukua mkopo mkubwa mkubwa zaidi kwa kupitia hati ya nyumba yao bila kumshirikisha mumewe.
Sasa sijui nani alimshauri afanye process za kubadili umiliki wa nyumba, either way pia kuna nyepesi kuwa aliomahauri bidada huyo kufanya huo mchakato ndio pia aliuza huo mchongo kwa mumewe bidada.
Swali linabaki huo mkopo aliotaka kuuchukua huyo bidada alikuwa anakwenda kufanyia nini?
Maisha ni mchezo wa kuviziana kuwa makini maana hapo ulipo unaviziwa bila kujuwa..
N.B ambao bado hamjaoa msioe kama hakuna ulazima.