• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Yupo wapi huyu mtoto wa Idd Amini ?

usinijibu hivyo

usinijibu hivyo

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2017
Messages
238
Points
500
usinijibu hivyo

usinijibu hivyo

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2017
238 500
Mwaka 1972 Idd alimtembelea Mzee Kenyata Kenya
alipotua uwanja wa ndege,Idd alishuka na mwanae mdogo na baada ya Mzee Kenyata kumpa mkono kumsalimia dogo alipiga salute...
Nani anajua wapo wapi watoto wa Idd na wanajipanga kufanya ninj?
2060049_IMG-20190514-WA0006.jpeg
2060050_IMG-20190514-WA0005.jpeg
2060051_IMG-20190514-WA0001.jpeg
2060052_IMG-20190514-WA0004.jpeg
2060053_IMG-20190514-WA0002.jpeg
 
nsharighe

nsharighe

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
1,069
Points
2,000
nsharighe

nsharighe

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
1,069 2,000
Anaitwa Salongo Amin, yupo sana mitandaoni hasa Facebook napishana nae sana
 
Kawe Alumni

Kawe Alumni

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
5,788
Points
2,000
Kawe Alumni

Kawe Alumni

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
5,788 2,000
He is in uganda
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
28,705
Points
2,000
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
28,705 2,000
Atakuwa saudi arabia
 
Gullam

Gullam

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
5,202
Points
2,000
Gullam

Gullam

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2013
5,202 2,000
No alimuua kwa kumpiga risasi. Idd Amin Dadaa alimfundisha huyo dogo kutumia pistol, kwa kuwaua kuku na kupiga vitu Vingi vingi ili kumpa uhodari wa kutumia siraha.
Kuna siku alitoka kuoga, ghafla akakutana na dogo ameshika mguu wa Kuku na kumuambia mikono juu, ndipo alipomuomba aache huo mchezo. Baadae akaichukua na kumpiga nayo na kumuua moja kwa moja.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
98,009
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
98,009 2,000
dega

dega

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
2,061
Points
2,000
dega

dega

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
2,061 2,000
No alimuua kwa kumpiga risasi. Idd Amin Dadaa alimfundisha huyo dogo kutumia pistol, kwa kuwaua kuku na kupiga vitu Vingi vingi ili kumpa uhodari wa kutumia siraha.
Kuna siku alitoka kuoga, ghafla akakutana na dogo ameshika mguu wa Kuku na kumuambia mikono juu, ndipo alipomuomba aache huo mchezo. Baadae akaichukua na kumpiga nayo na kumuua moja kwa moja.
Punguza chumvi kidogo hakiliki
 
GAS STATE

GAS STATE

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
1,778
Points
2,000
GAS STATE

GAS STATE

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
1,778 2,000
No alimuua kwa kumpiga risasi. Idd Amin Dadaa alimfundisha huyo dogo kutumia pistol, kwa kuwaua kuku na kupiga vitu Vingi vingi ili kumpa uhodari wa kutumia siraha.
Kuna siku alitoka kuoga, ghafla akakutana na dogo ameshika mguu wa Kuku na kumuambia mikono juu, ndipo alipomuomba aache huo mchezo. Baadae akaichukua na kumpiga nayo na kumuua moja kwa moja.
mkuu habari hii umeipata wapi
 
Arien

Arien

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
10,031
Points
2,000
Arien

Arien

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
10,031 2,000
No alimuua kwa kumpiga risasi. Idd Amin Dadaa alimfundisha huyo dogo kutumia pistol, kwa kuwaua kuku na kupiga vitu Vingi vingi ili kumpa uhodari wa kutumia siraha.
Kuna siku alitoka kuoga, ghafla akakutana na dogo ameshika mguu wa Kuku na kumuambia mikono juu, ndipo alipomuomba aache huo mchezo. Baadae akaichukua na kumpiga nayo na kumuua moja kwa moja.
ohooo kumbe
 
M

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
5,201
Points
2,000
M

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2018
5,201 2,000
Hivi huyo nduli wa magogoni wana undugu naye? Maana tabia zao zimeshabihiana sana.
Itakuwa ndio hivyo. Wewe ulishaona wapi kwingine ukatili wa aina hiyo?
 
njumu za kosovo

njumu za kosovo

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2017
Messages
360
Points
500
njumu za kosovo

njumu za kosovo

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2017
360 500
No alimuua kwa kumpiga risasi. Idd Amin Dadaa alimfundisha huyo dogo kutumia pistol, kwa kuwaua kuku na kupiga vitu Vingi vingi ili kumpa uhodari wa kutumia siraha.
Kuna siku alitoka kuoga, ghafla akakutana na dogo ameshika mguu wa Kuku na kumuambia mikono juu, ndipo alipomuomba aache huo mchezo. Baadae akaichukua na kumpiga nayo na kumuua moja kwa moja.
Hata Mimi niliiona articles Fulani kumhusu huyo dogo wa zamani ni kwamba kutokana na tabia ya babu Amin kusikiliza sana waganga na tawire kama zote kuna mganga akamtabiria kua Luna mwanae atakuja kumpindua na kumuua Ili atawale yeye hapo ndipo akaamua ammalize nakumbuka hivyo
 
K

kina kirefu

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2018
Messages
1,558
Points
2,000
K

kina kirefu

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2018
1,558 2,000
No alimuua kwa kumpiga risasi. Idd Amin Dadaa alimfundisha huyo dogo kutumia pistol, kwa kuwaua kuku na kupiga vitu Vingi vingi ili kumpa uhodari wa kutumia siraha.
Kuna siku alitoka kuoga, ghafla akakutana na dogo ameshika mguu wa Kuku na kumuambia mikono juu, ndipo alipomuomba aache huo mchezo. Baadae akaichukua na kumpiga nayo na kumuua moja kwa moja.
Ukosahihi kabisa.hakumchelewesha alivoirudisha mikononi mwake alimfumua bilakujali
 
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
5,249
Points
2,000
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
5,249 2,000
Hata Mimi niliiona articles Fulani kumhusu huyo dogo wa zamani ni kwamba kutokana na tabia ya babu Amin kusikiliza sana waganga na tawire kama zote kuna mganga akamtabiria kua Luna mwanae atakuja kumpindua na kumuua Ili atawale yeye hapo ndipo akaamua ammalize nakumbuka hivyo
Nakumbuka kama alikuwa Moses Amin?
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
21,816
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
21,816 2,000
Nakumbuka kama alikuwa Moses Amin?
Si kweli kwamba Amin alimuua mtoto wake,Jaffery Amin mtoto mwingine wa Amin anasema moses yupo na ana maisha yake huko France.

Na kwny hio interview ameeleza namna baba yao(Iddi Amin) alivyofanya mpango wa kuwaokoa watoto wake 10 akiwemo huyo Moses kutoka katika boarding school waliyokua wanasoma baada ya TPDF kuingia huko Uganda.

'While the world was convinced that Amin had a taste for human flesh, it wasn’t so, says Jaffar. What of Jaffar’s brother, Moses, who was allegedly killed and eaten by his father in 1974? He’s actually“alive and well in France,” according to Jaffar.'
 
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2017
Messages
4,294
Points
2,000
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2017
4,294 2,000
Mi naskia jamaa alimtafuna mtoto wake.
Alimla mchemsho then kichwa akaweka kwenye freezer kwa matumizi ya baadae
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
21,816
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
21,816 2,000
Mi naskia jamaa alimtafuna mtoto wake.
Alimla mchemsho then kichwa akaweka kwenye freezer kwa matumizi ya baadae
Hakuna kitu kama hicho,zilikua Propaganda za vita zile.
 

Forum statistics

Threads 1,403,634
Members 531,286
Posts 34,429,898
Top