Yupo wapi Adamu Mubago wa 5 celebity ya channel 5?

Rockcity native

JF-Expert Member
Dec 31, 2012
2,139
2,000
Huyu jamaa alikua bonge la mtangazaji wa kipindi cha mahojiano ya wasanii wa bongo fleva enzi hizo chanel 5 inaanza kurusha matangazo yake baada ya kubadili jina toka ITV 2.

Kwa anaejua jamaa yupo wapi sahivi akitangaza atujuze.
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
34,637
2,000


Je yule dada wa 5 Grooves aliye act na tid kwenye siamini yupo wapi?
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
34,637
2,000
Vipindi vya Channel 5

1. Holla

2. Back 2 Back -hapa alikuwepo TK na Ben

3. 5 Grooves

4. Top 10

5. 101
 

qn of sheba

JF-Expert Member
Sep 13, 2011
3,230
1,250
Vipindi vya Channel 5
1.Holla
2.Back 2 Back -hapa alikuwepo TK na Ben
3. 5 Grooves
4.Top 10
5.101

2. Back 2 back - Saa kumi na moja jionj, alikuwa TK na Abba one ( sijui kapotelea wapi sikuiz)

6. Afrobeat - Ben na Maimartha saa kumi jioni.
 

Muuza Sura

JF-Expert Member
Aug 1, 2011
1,988
1,250
Huyu jamaa alikua bonge la mtangazaji wa kipindi cha mahojiano ya wasanii wa bongo fleva enzi hizo chanel 5 inaanza kurusha matangazo yake baada ya kubadili jina toka ITV 2.

Kwa anaejua jamaa yupo wapi sahivi akitangaza atujuze.

huyu mchizi yupo kinondoni manyanya amepanga next to full stop bar!alivyoacha kutangaza alienda U.K amerudi bongo yupo na manzi mmoja anaishi nae sina uhakika kama amemuoa!...kibongobongo mchizi anaishi maisha poa!.....kwa wanafunzi wa mary mary ukimkumbuka adamu mubago basi utamkumbuka na Garnet Mkurasi Kaijage
 

snowhite

JF-Expert Member
Aug 2, 2012
15,961
2,000
huyu mchizi yupo kinondoni manyanya amepanga next to full stop bar!alivyoacha kutangaza alienda U.K amerudi bongo yupo na manzi mmoja anaishi nae sina uhakika kama amemuoa!...kibongobongo mchizi anaishi maisha poa!.....kwa wanafunzi wa mary mary ukimkumbuka adamu mubago basi utamkumbuka na Garnet Mkurasi Kaijage
Mukiiiiiiiiii!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom