Yule ambae humtaki ndio mumeo

Ujumbe mzuri ila hawatakuelewa.
Kuna dada nilimpenda sana akanizingua ile mbaya na matusi juu
Ukweli kipindi hicho sikuwa na P kubwa sana, maisha ya kawaida sana.
Mtoto alikuwa anajifanya matawi ya juu, ila sasa hivi ni single mother hana jipya na ameshachuja
Na mimi P yangu imeshapanda sasa ndo anajikwatua kuja kwangu hata simsogelei, natafuna wabichi wabichi tu.
 
Kama una vigezo vya kijinga, basi viache. Ila kama ni vigezo vya msingi, uwe tu makini unapocompromise. Maisha ni kuchagua
 
We dada uko smart sana... weekend ijayo fika KIGAMBONI uchukue Bia kreti 3..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ila wanaume wananifurahishaga...wanapenda sana story za oooh Kuna demu nilimtokea akanichomolea but now ukimuona maziwa yamelala, tako limeisha, sijui kazalishwa kaachwa....hivi nyie wanaume hamfuliagi??

Mi kuna boyfriend wangu alinitenda kinoma, miaka mitatu imepita, now kila akiona Witie huyo anakuja full kula kona[emoji1787][emoji1787][emoji23]...kwanza ni kachoka balaa, na huyo demu aliyekuwa ananidolishia kamwibia, kamloga kala kona!... Full kufulia mkaka wa watu na kila akiniona anatoka baruu[emoji1787][emoji1787][emoji91][emoji91][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Usijali, ndo maisha yalivyo. Hata mkeo naamini na yeye maziwa yamelala now, tumbo limeshuka na tako limeisha., ila katika yote hayo wote wamepata kuitwa mama; what a blessing

Thamani ya mtu haishushwi na umri au watu wengine; ila na mtu mwenyewe binafsi.

 
Hahaa kwa kujifariji tu na kuhukumu hawajambo. Wengi mioyo imejawa na uchungu. Mtu akikuzingua linakuuma maisha; basi unaomba kweli aharibikiwe. Sijui akiharibikiwa unafaidi nini; hatujui kusamehe na kumove on

Aisee huyo jamaa fanya tu kumvizia umsalimie; kama namuona atakavyoishiwa pozi
 
"Sio Kila anayekufuatilia sana anakupenda wengine wanataka tu kukuona upoje" quotation nzuri sana .nimekubali
 
Unajazba cool down ni hivi kwa muda utanielewa tu .
Ndotoni utaweza kuchagua ila reality no kwanini asilimia kubwa wanawake wanaenda kusiko.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sio jazba, nakufundisha maisha mdogo angu. Kama unataka kuenjoy ndoa, kuwa makini kuchagua. Ila kama unajali sana kuwa tu ndoani then jiokotee tu yeyote atakayekuja
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…