YUKO WAPI THOMAS LUGAKINGIRA "UNCLE TOM" WA KESI YA UHAINI YA 1983?

Euphransia

JF-Expert Member
Jan 26, 2017
938
1,000
Wadau katika pitapita zangu kimasomo nimesoma gazeti lililozungumzia kuwa 1983 kulikuwa Na Kesi ya kihistoria ya uhaini katika nchi Yetu.Miongoni mwa wahusika ni pamoja Na Bw.Thomas Lugakingira "Uncle Tom" Ninaomba anayejua huyu Bw .yuko wapi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom