Yuko Wapi Mzee Ndesa??

beko

Senior Member
Apr 11, 2011
187
87
Jamani sijamsikia mzee Ndesamburo siku nyingi, kwenye bunge lililopita sikumuona, je alihudhuria?. Huyu mzee alinifurahisa sana wakati wa kashfa ya lowasa pale alipokua akichangia mada akasema bila kutafuna maneno kuwa ingekua ni kule China Lowasa angetakiwa anyongwe. Mwenye taarifa zake jamani tujulishane. peoples power!!!!!!!!!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom