Yuko wapi kijana mtanashati January Makamba? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi kijana mtanashati January Makamba?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kinguo, Jul 25, 2016.

  1. kinguo

    kinguo JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2016
    Joined: May 27, 2016
    Messages: 406
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 80
    Wakuu poleni na majukukumu ya kulizungusha tairi la maendeleo.

    Nakuja mbele yenu nikitaka kujua huyu kijana mwenzetu kwenye siasa za nchi hii.

    Maana amekuwa kimya sana hata zile twit zake hatuzioni kwa kasi hii ya mzee wetu kipenzi hapa kasi tu. Ni kipi kimemsibu na kuwa kimya hivi.

    Ukichukulia wizara anayoongoza bado inachangamoto sana. Si mwingine ni Januari Makamba. Hata kwenye mkutano wa juzi huko Dodoma hata picha magazetini au kwenye TV station akifanya mahojiano.

    Maana tulizoea kumuona hasa wakati wa jk au wakati tukielekea kwenye uchaguzi alikua hakauki kwenye media nini kimempata kijana wetu.

    Naomba kuwasilisha.
     
  2. Majighu2015

    Majighu2015 JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2016
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 2,593
    Likes Received: 3,086
    Trophy Points: 280
    Alitegemea apewe uwaziri mkuu.Sasa kaamua kususia shughuli za serikali. Anazifanya anavyotaka,jipu hili
     
  3. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2016
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 10,539
    Likes Received: 2,495
    Trophy Points: 280
    Tatizo 'Baba' kaumbua...! Kuwa vimemo vilitumika muda mwingi...!
     
  4. Diva Beyonce

    Diva Beyonce JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2016
    Joined: Mar 6, 2014
    Messages: 12,952
    Likes Received: 6,023
    Trophy Points: 280
    Kapunguza kiherehere asije akatumbuliwa bure ameamua kuufyata
     
  5. Isack Elia

    Isack Elia Member

    #5
    Jul 25, 2016
    Joined: Jul 9, 2016
    Messages: 36
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    Duh nlishamsahau .... kumbe yupogo
     
  6. MKWEPA KODI

    MKWEPA KODI JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2016
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 17,396
    Likes Received: 34,223
    Trophy Points: 280
    Aisee kumbe ni mtanashati, mimi ndiyo nafahamu leo
     
  7. j

    johnthebaptist JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2016
    Joined: May 27, 2014
    Messages: 5,328
    Likes Received: 3,464
    Trophy Points: 280
    Kwani hata wale walioanza uwaziri kwa mbwembwe na kusimamisha watumishi kila uchao unawasikia tena, aah natania tu.Ila dhamira ya KWELI ya Hapa Kazi Tu anayo muasisi wa hii kauli mbiu tu na sisi akina Yohana lakini kule juu mhh mhh
     
  8. Kwani

    Kwani JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2016
    Joined: Jan 12, 2016
    Messages: 460
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 180
    Yupo mechi za mchangani
     
  9. Rhobi1961

    Rhobi1961 JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2016
    Joined: Nov 4, 2015
    Messages: 893
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 180
    Mbona anaonekana mkuu sema siyo sana hata siku kabla ya mkutano nilimuona taarifa ya habari ITV na wanaccm wenzake wakiongelea maswala yao ya chama
     
  10. kinguo

    kinguo JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2016
    Joined: May 27, 2016
    Messages: 406
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 80
    Na juzi baba ndio kamaliza kabisa. Inawezekana kimemo alicho mwandikia uncle Magu ni cha kumuombea uwaziri mkuu nini. Najaribu kuwaza tu kwa maandishi.
     
  11. Majighu2015

    Majighu2015 JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2016
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 2,593
    Likes Received: 3,086
    Trophy Points: 280
    Inawezekana, SSM wazee wa vimemoooo
     
  12. Obuma

    Obuma JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2016
    Joined: Dec 28, 2015
    Messages: 2,627
    Likes Received: 4,804
    Trophy Points: 280
    February marope akicheza vibaya na Ngosha anaisha kisiasa! Hana mizizi ya maana kwenye chama lakini na muona kama ana kiburi fulani hivi! Ngosha sio kwamba anahangaikia na wapinzani wake wa nje pia anamonitor nyendo za wapinzani wake ndani ya chama! Nadhani anajua ndio maana hata wizara aliyopewa sio ya kumfanya asikike sana! Akili kichwani
     
  13. Gut

    Gut JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2016
    Joined: Jan 18, 2016
    Messages: 2,667
    Likes Received: 2,867
    Trophy Points: 280
    Labda uwaziri alipewa kwa memo.
     
  14. N

    Ndondobwila JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2016
    Joined: Jun 9, 2015
    Messages: 394
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 60
    Hata Dr Kigwangala kaingia mitini
     
  15. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2016
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Miezi michache hivi wameishiwa namna hii, je mwaka ukiisha itakuwaje. lakini vile vile msisahau kuisoma namba.
     
  16. P

    Pohamba JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2016
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 13,053
    Likes Received: 18,552
    Trophy Points: 280
    Kashauriawa na Kina Mzee Warioba apunguze Public attention kwa kuwa ana Adui wengi
     
  17. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2016
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 10,539
    Likes Received: 2,495
    Trophy Points: 280
    Umensikia lini Le professer de geologia !?
     
  18. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2016
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 10,539
    Likes Received: 2,495
    Trophy Points: 280
    Hivi walishapewea 'instrument' za kufanyia kazi? Kuna kanuni flani hivi wanatakiwa kupewa kudhibitisha kuwa ni 'mawaziri wenye meno'. Wanapewa kanuni hizo na mkuu wa kaya.
     
  19. Mwana Ilala

    Mwana Ilala JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2016
    Joined: Jan 29, 2013
    Messages: 1,295
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Unapaswa kujua Msemo Maarufu usemao "Kila Nabii na Enzi zake"
     
  20. Kazwala mkuu

    Kazwala mkuu JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2016
    Joined: Jul 2, 2016
    Messages: 1,015
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Hali ipo hivi sasa hivi

    1469459708966.jpg
     
Loading...