Yuko wapi DC Albert Mnali aliyechapa viboko walimu wazembe?

Yuko wapi DC Albert Mnali aliyechapa viboko walimu wazembe?

Hata mimi nasikia. ila huyu Mnali atakuwa aliiga kwa mkuu mmoja wa mkoa aliyeitwa Tumainiel Kiwelu (alikuwa mwanajeshi) alikuwa akiwachapa bakora walimu wakuu mbele ya wanafunzi. Huko Shinyanga kuna mwalimu mkuu mmoja aliomba kuhamishwa shule vinginevyo ataacha kazi kwa kuwa alikuwa anataniwa sana baada ya kuchapwa bakora mbele ya wanafunzi...
Huyu alikuwa kichaa alishawahi kunipa masaa 2 niondoe kifusi barabarani au ni kisambaze huku mvua inanyesha na ilikuwa trip 450 na kama akikikuta nijipeleke lockup mwenyewe anikute
 
Huyu alikuwa kichaa alishawahi kunipa masaa 2 niondoe kifusi barabarani au ni kisambaze huku mvua inanyesha na ilikuwa trip 450 na kama akikikuta nijipeleke lockup mwenyewe anikute
Ndio hao viongozi wetu kutoa maamuzi bila kuyatafakari
 
Namkumbuka huyo aliwahi kufanya ziara shuleni kwetu mwaka 2003 akiwa DC Geita,basi tulijiandaa siyo mchezo na hiyo siku aliishia kutusifia tu maana tulikuwa tunatunza mazingira mpk kero.
 
Huyu alikuwa kichaa alishawahi kunipa masaa 2 niondoe kifusi barabarani au ni kisambaze huku mvua inanyesha na ilikuwa trip 450 na kama akikikuta nijipeleke lockup mwenyewe anikute
[emoji1] [emoji1] [emoji1]
Ikawaje mkuu?
 
Back
Top Bottom