Yuko wapi DC Albert Mnali aliyechapa viboko walimu wazembe?

Yuko wapi DC Albert Mnali aliyechapa viboko walimu wazembe?

Nilimfahamu Albert Mnali tangu akiwa karani wa bunge pale Dodoma na baadae DC Njombe na Bukoba. Tangu tukio lile la kuwachapa viboko walimu wale wazembe na kusimamishwa kazi sijamsikia tena. Ndio nauliza yuko wapi mjeshi yule alihitajika sana zama hizi za hapa kazi tu hakuna mchezo mchezo!
DC ALBERT MNALY NI MWENYEKITI CCM WILAYA NACHINGWEA. NO RAFIKI YANGU SANA.BADO ANAKITUMIKIA CHAMA ANA NGUVU BADO. NI MTU WANGU WA KARIBU MNO .HUWA AKITEMBELEA NDANDA LAZIMA HUWA TUNAONANANA TUNAGONGA STORY BILA KUJALI TOFAUTI ZA ITIKADI NA KUNYWA MABIBO WINE YA MJERUMANI. UNATAKA NO YAKE YA CM??
 
DC ALBERT MNALY NI MWENYEKITI CCM WILAYA NACHINGWEA. NO RAFIKI YANGU SANA.BADO ANAKITUMIKIA CHAMA ANA NGUVU BADO. NI MTU WANGU WA KARIBU MNO .HUWA AKITEMBELEA NDANDA LAZIMA HUWA TUNAONANANA TUNAGONGA STORY BILA KUJALI TOFAUTI ZA ITIKADI NA KUNYWA MABIBO WINE YA MJERUMANI. UNATAKA NO YAKE YA CM??
Ukitaka kumjuwa rangi yake halisi jaribu kugoombea udiwani kww tiketi ya chama chako kwenye jimbo lake
 
Nilimfahamu Albert Mnali tangu akiwa karani wa bunge pale Dodoma na baadae DC Njombe na Bukoba. Tangu tukio lile la kuwachapa viboko walimu wale wazembe na kusimamishwa kazi sijamsikia tena. Ndio nauliza yuko wapi mjeshi yule alihitajika sana zama hizi za hapa kazi tu hakuna mchezo mchezo!
Nilimkubali sana basi tu ...
Naona unamuibua mkuu atamkumbuka
 
Hata mimi nasikia. ila huyu Mnali atakuwa aliiga kwa mkuu mmoja wa mkoa aliyeitwa Tumainiel Kiwelu (alikuwa mwanajeshi) alikuwa akiwachapa bakora walimu wakuu mbele ya wanafunzi. Huko Shinyanga kuna mwalimu mkuu mmoja aliomba kuhamishwa shule vinginevyo ataacha kazi kwa kuwa alikuwa anataniwa sana baada ya kuchapwa bakora mbele ya wanafunzi...
Ndio maana Mwashindi alimmaliza
 
Maisha yanamchapa viboko kipindi hiki. Hana namna.
 
Nilimfahamu Albert Mnali tangu akiwa karani wa bunge pale Dodoma na baadae DC Njombe na Bukoba. Tangu tukio lile la kuwachapa viboko walimu wale wazembe na kusimamishwa kazi sijamsikia tena. Ndio nauliza yuko wapi mjeshi yule alihitajika sana zama hizi za hapa kazi tu hakuna mchezo mchezo!
Kweli umenishangaza Sana kudhalilisha watu wazima wewe ndo furaha yako? afadhali wao wanapiga fimbo ya kibinadamu lakini fimbo Ya Mungu ni Kali Sana, mama yako au Baba yako angedhalilishwa najua usingeandika
 
Sinasikia Waziri mkuu wa sasa nae alishafanya hvyo, au ni stori za mtaani tu?
Ni kweli ,unakuta mwalimu kalewa kangala asubuhi ,utamfanyaje?ilifaa kumniga ,kwa kua huwezi mniga unamchapa viboko,

Mwalimu huyohuyo salio linasoma kila mwezi,serikali ni kama analipa hewa tu.
 
Ni kweli ,unakuta mwalimu kalewa kangala asubuhi ,utamfanyaje?ilifaa kumniga ,kwa kua huwezi mniga unamchapa viboko,

Mwalimu huyohuyo salio linasoma kila mwezi,serikali ni kama analipa hewa tu.
[emoji23][emoji23] hahah!!
 
Kweli umenishangaza Sana kudhalilisha watu wazima wewe ndo furaha yako? afadhali wao wanapiga fimbo ya kibinadamu lakini fimbo Ya Mungu ni Kali Sana, mama yako au Baba yako angedhalilishwa najua usingeandika
Bahati nzuri wazazi wamgu hawajawahi kuwa walimu!
 
Back
Top Bottom