Yuko wapi atakayenifaa?

Yuko wapi atakayenifaa?

Mr come down

Member
Joined
Dec 5, 2016
Posts
60
Reaction score
30
Kwanza kabisa nianze kwa kuwasalimu ndugu jamaa na marafiki wa JamiiForums.

Kiukweli ilikuwa ni ukakasi kwangu kuingia katika mahusiano lakini kadri muda ulivyokuwa unasonga nilijiona nazinyima haki ya msingi hisia zangu coz zilihitaji kitu kutoka kwenye mahusiano.

Nilitamani nami nijiingize kwenye mahusiano lakini ukakasi unakuja ni yupi wa kuingia nae kwenye mahusiano. Nilijihisi kuwa nimechelewa na hakuna mwanamke sahihi ninae weza kuingia nae kwenye mahusiano.

Swali nililojiuliza yuko wapi atakae nifaa na kunipa amani ya moyo. Bado najiuliza ni bora kuwa single au kuingia kwenye mahusiano.

Naomba mnisaidie kwa ushauri ndugu zangu.

Nawatakieni asubuhi njema.
 
Ungeweka umri wako ungekuwa vzr sana, maana unaweza toa ushauri unaokuzidi ukubwa au hauendani na wewe.
 
Ingia katka mahusiano ,Mshirikishe kwanza m/mungu katika hili kwan hakunaga kitu kigumu kama kuanzisha mahusiano mapya na ukaubahatisha ubavu wako uliopagangiwa.
Ww umeingia?!
 
Ingia katka mahusiano ,Mshirikishe kwanza m/mungu katika hili kwan hakunaga kitu kigumu kama kuanzisha mahusiano mapya na ukaubahatisha ubavu wako uliopagangiwa.
Yap..ni kweli wanasemaga kosea vyote ila uskosee kutafuta mwenza,,##
 
Kabla ya chochote kukifanya mshirikishe Mungu Kwa Kila jambo

Second unatakiwa nawe uwe mwema coz Mungu hukupa wa kufanana nawe

usisahau kumshirikisha n mwenza yupi unaemtaka

Usisahau Kua mstahmilivu Kwa sababu umuombapo hakupi on spot yataka uvumulivu Na subira

Kila la heri
 
Mi sijaayaanza lakini ni muhimu kuingia katika mahusiano kama ni kuoa kabisa tafuta mtu sahihi wapo sana tu
Mi hua wananigombania sana wakati bado sijawaza kuingia rasmi huko
 
1481100320623.jpg
 
Ingia katka mahusiano ,Mshirikishe kwanza m/mungu katika hili kwan hakunaga kitu kigumu kama kuanzisha mahusiano mapya na ukaubahatisha ubavu wako uliopagangiwa.
Sio aingie kwenye mahusiano ya uzinifu halafu unamwambia amshirikishe MUNGU aingie kwenye ndoa ndo amshirikishe MUNGU over
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom