Yu wapi Richard Tambwe Hiza

  • Thread starter Olaigwanani lang
  • Start date

Olaigwanani lang

Olaigwanani lang

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2012
Messages
489
Likes
11
Points
35
Olaigwanani lang

Olaigwanani lang

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2012
489 11 35
Ni muda mrefu umepita huyu bwana hatujamsikia wala kumuona kabisa..
Jee..,alishahama tena ccm au bado yupo,,na kama yupo jee ana wadhifa ganii...?
Mwenye habari zake hebu atujuze..
 
M

Mrisho Rajabu

New Member
Joined
Mar 26, 2013
Messages
4
Likes
0
Points
0
M

Mrisho Rajabu

New Member
Joined Mar 26, 2013
4 0 0
Ni muda mrefu umepita huyu bwana hatujamsikia wala kumuona kabisa..
Jee..,alishahama tena ccm au bado yupo,,na kama yupo jee ana wadhifa ganii...?
Mwenye habari zake hebu atujuze..
Daah!,jamaa alikua n sera nzuri sana!.Nackitika hakua mvumilivu kisiasa na yaonyesha hakutaka maslahi y Taifa bali alitaka maslahi yake binafsi.Tujuzeni jamani yuwapi
 
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
6,833
Likes
1,979
Points
280
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
6,833 1,979 280
hajapewa ubalozi kweli
 
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,146
Likes
430
Points
180
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,146 430 180
Richard Hiza Tambwe anapatikana ofisi ndogo ya Makao Makuu ya CCM, Lumumba, Afisa Propaganda Mwandamizi. Majira ya jioni anapatikana katika viunga vya Kahawa Temeke Mwisho. Wiki ijayo anaingia katika kampeni uchaguzi mdogo wa udiwani kata ya Mianzini ambako CCM inachuana na CUF, chama kile cha CDM kipo ICU
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,198
Likes
55,826
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,198 55,826 280
Huyo alishatumiwa kama ile mipira na hivi sasa ukimuona utasikitika ! Anatumia baloon old model iliyochoka haina hata taa za pembeni (sijui zinaitwa indicator ) , polisi wa usalama barabarani badala ya kumkamata huwa wanamsikitikia tu , huyo atakaye mtegemea Tambwe kwenye kampeni atakuwa anajifurahisha au anadanganya , Tambwe hana ushawishi tena , shortly ni kwamba Amechoka ! Hilo ni funzo kwa wasaliti wengine ! Poor Tambwe ! DUNIA HAINA HURUMA - Bahati Bukuku .
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,931
Likes
15,566
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,931 15,566 280
MAFILILI mbona hamumpi airtime?
 
Last edited by a moderator:
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
63
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 63 145
Huyo alishatumiwa kama ile mipira na hivi sasa ukimuona utasikitika ! Anatumia baloon old model iliyochoka haina hata taa za pembeni (sijui zinaitwa indicator ) , polisi wa usalama barabarani badala ya kumkamata huwa wanamsikitikia tu , huyo atakaye mtegemea Tambwe kwenye kampeni atakuwa anajifurahisha au anadanganya , Tambwe hana ushawishi tena , shortly ni kwamba Amechoka ! Hilo ni funzo kwa wasaliti wengine ! Poor Tambwe ! DUNIA HAINA HURUMA - Bahati Bukuku .


Muosha Huoshwa!!! Jitihada zake kama za Livingstone Lusinde A.k.a Mzee wa Bajaji ziliishia baada ya wakubwa kuvuka mto yeye kaachwa ng'ambo. Yawezekana anatamani kurudi upinzani lakini ukitukana mamba kabla ya kuvuka mto matokeo yake ndiyo hayo.
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
16,607
Likes
9,421
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
16,607 9,421 280
Huyu anapatikana sana pale Tanesco Temeke, ni kishoka mzoefu sana, kwa wale wenye shida ya kuunganishiwa umeme kinyume cha taratibu wamwone haraka.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,198
Likes
55,826
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,198 55,826 280


Muosha Huoshwa!!! Jitihada zake kama za Livingstone Lusinde A.k.a Mzee wa Bajaji ziliishia baada ya wakubwa kuvuka mto yeye kaachwa ng'ambo. Yawezekana anatamani kurudi upinzani lakini ukitukana mamba kabla ya kuvuka mto matokeo yake ndiyo hayo.
Niko kwenye Mchakato wa kutunga kitabu kitakachoitwa ' MAJUTO NI MJUKUU' na kiukweli nina mpango wa kumtumia Tambwe Hiza kama mhusika mkuu ! Anayo mengi sana kwa vijana kujifunzia .
 
N

ngaranumbe

Senior Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
148
Likes
1
Points
0
Age
51
N

ngaranumbe

Senior Member
Joined Apr 16, 2012
148 1 0
Mungu ana siri kubwa sana na mwanadamu, leo mkisema ee Mungu kwa dhati kwa kuomba na kufunga CCM isambaratike kama KANU haitachukua miaka 5 ombi litakuwa limejibiwa ila kwa uchawi, ushirikina na visasi itachukua muda, pia njia ya muovu ni fupi Mungu hatavumilia.
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,915
Likes
2,483
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,915 2,483 280
Mwaka Jana nilifika pale Lumumba mara kadhaa; Nilimkuta akiwa anazurura zurura mle ndani. Kimsingi nadhani kazi aliyotakiwa kuifanya alivyoingia CCM alishaimaliza kitambo.

Kwa upande wa hoja zake; Mara ya Mwisho nilimuona ITV kwenye mjadala wa Katiba (mwaka 2011- kama sikosei) Akiwa anatetea kwamba Watanzania hatuhitaji katiba Mpya.Alikuwa na Sengondo Mvungi na mtu mwengine mmoja ambaye simkumbuki.Basi watu wote walibaki wanamshangaa; akadai si msimamo wake bali wa CCM.

CC. Mtela Mwampamba
Juliana Shonza
 
Last edited by a moderator:
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,432
Likes
1,748
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,432 1,748 280
Kaloea kwenye 'Adam's apple' la mama! Alipotokea ndo anapopitia siku hizi!!! Kada mwandamizi wa CCM
 
Olaigwanani lang

Olaigwanani lang

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2012
Messages
489
Likes
11
Points
35
Olaigwanani lang

Olaigwanani lang

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2012
489 11 35
duu ama kweli..shonza,na wenzake wakae chonjo...
 
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
2,304
Likes
94
Points
145
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
2,304 94 145
Huyu jamaa akiwa kule Liberali si alisema kuliko aende ccm ni heri akamlale mama yake mzazi? Na kwakuwa hivi sasa yuko ccm huenda alishatimiza nadhiri yake ndio maana sasa laana zinamwandama.
 
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
6,952
Likes
273
Points
180
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
6,952 273 180
....who is next by ---- young....!!??? shonza..??, mwampamba...?? au kirusi masalia..??teh,tehh...
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,857
Likes
862
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,857 862 280
Yupo yupo tu anazurura hovyo hovyo ajui hata nini anakifanya na kifaa cha kuvutia hewa. Pumu umemtaiti Kishenz.
Kifupi huyu Tambwe Kadata
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Hakika mkuu,mwaka 2009 alikuwa na DCM lake lililokuwa linakwenda Temeke,kwa ufupi njaa imemuingiza huyu jamaa pabaya
Huyu anapatikana sana pale Tanesco Temeke, ni kishoka mzoefu sana, kwa wale wenye shida ya kuunganishiwa umeme kinyume cha taratibu wamwone haraka.
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,177
Likes
2,230
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,177 2,230 280
Ni muda mrefu umepita huyu bwana hatujamsikia wala kumuona kabisa..
Jee..,alishahama tena ccm au bado yupo,,na kama yupo jee ana wadhifa ganii...?
Mwenye habari zake hebu atujuze..

Sikumbuki mpira wa kiume nilioutumia juzi upo wa leo!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,275,227
Members 490,947
Posts 30,536,187