donlucchese JF-Expert Member Joined Mar 23, 2011 Posts 17,258 Reaction score 22,139 Oct 4, 2017 #1 Salaam wakuu, Aisee huyu mwanadada(mama) back in,days alikua moja ya wasanii hot sana kwenye maigizo ya televisheni ila mara paap akapoteaga. I wonder kama kuna mkuu ana fahamu alipo kwa sasa n whether anaendelea na kazi za sanaa ama vipi
Salaam wakuu, Aisee huyu mwanadada(mama) back in,days alikua moja ya wasanii hot sana kwenye maigizo ya televisheni ila mara paap akapoteaga. I wonder kama kuna mkuu ana fahamu alipo kwa sasa n whether anaendelea na kazi za sanaa ama vipi
Joseverest JF-Expert Member Joined Sep 25, 2013 Posts 53,287 Reaction score 72,516 Oct 4, 2017 #2 Weka picha mkuu
Edwin171 JF-Expert Member Joined Aug 10, 2014 Posts 463 Reaction score 582 Oct 4, 2017 #3 Daaah Seche long time sana aiseee kipindi kile anaigiza yeye na sinta
PAGAN JF-Expert Member Joined Aug 19, 2014 Posts 13,863 Reaction score 23,466 Oct 4, 2017 #5 Na Aunt Mudi.
donlucchese JF-Expert Member Joined Mar 23, 2011 Posts 17,258 Reaction score 22,139 Oct 4, 2017 Thread starter #6 Joseverest said: Weka picha mkuu Click to expand... Nitajitahidi kuipata mkuu
donlucchese JF-Expert Member Joined Mar 23, 2011 Posts 17,258 Reaction score 22,139 Oct 4, 2017 Thread starter #7 Edwin171 said: Daaah Seche long time sana aiseee kipindi kile anaigiza yeye na sinta Click to expand... Yes kitambo sana mkuu
Edwin171 said: Daaah Seche long time sana aiseee kipindi kile anaigiza yeye na sinta Click to expand... Yes kitambo sana mkuu
Joseverest JF-Expert Member Joined Sep 25, 2013 Posts 53,287 Reaction score 72,516 Oct 4, 2017 #8 donlucchese said: Nitajitahidi kuipata mkuu Click to expand... poa