Yu wapi Anna Hazare wa Tanzania?

Yu wapi Anna Hazare wa Tanzania?

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Posts
8,546
Reaction score
906
Anna-Hazare-sits-in-a-med-002.jpg



Sasa hivi huyu babu anaitingisha serikali ya India kwa kuongoza mgomo wa Kufunga Swaumu ya kutokula katika style ya Mahatma Ghandi. He is in his 70's lakini amekuwa inspiration kwa watu wote wapinga rushwa India.

Sisi na corruption sawa na chura na maji...na ukiangalia sana utaona kuwa watawala wetu waliopo madarakani ni wale wale waliolelewa na Nyerere na walioandaliwa na Mwalimu ambaye kwa kiasi fulani hakuwa corrupt lakini tazama the Mwinyis, the malecelas, the Mkapas, na wengineo walivyojilimbikizia ardhi ambazo hawaziendelezi.

The same applies to vyama vya upinzania ambavyo ni kama mapacha wa chama tawala

Believe it or not leo hii utaona kampeni zinapigwa kuona wale wale wazee waliotufikisha kwenye hili balaa wanafanyiwa kampeni wagombee urais in the next 4 yrs

We are a lost & hopeless generation
 
Back
Top Bottom