"your money won't buy my love" sikuamini


mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,895
Likes
410
Points
180
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,895 410 180
wakuu ktk maisha yangu mimi kama dume sijawai kuamini kwamba kuna wanawake hawapendi mapenzi ya pesa,
kuna dada mmoja hv nilimvuta kwa pesa nikawa namnunulia vitu vingi ananiomba msaada nampa na tukawa tumezoeana sana sasa leo nikaamua nimtolee uvivu kuhusu hisia zangu kwake lakini jibu nililoambulia ndo hilo pesa yangu haiwezi nunua penzi lake ktk maisha yangu yote yakuvutia wasichana kwa pesa lakini leo nimeamini pesa haiwezi nunua penzi loh
 
ntogwisangu

ntogwisangu

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2011
Messages
523
Likes
31
Points
45
ntogwisangu

ntogwisangu

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2011
523 31 45
Wapo but very few!!Wote wanaume kwa wanawake tunapenda pesa .chezea pesa wewe!!!
 
Toria

Toria

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
1,178
Likes
15
Points
0
Toria

Toria

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
1,178 15 0
Tupo wengi wa hivyo,mi mwenyewe ningekujibu hivyohvyo baada ya kuzichop lkn
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,158
Likes
8,616
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,158 8,616 280
ha ha ha pole sana weee.
Mapenzi yana raha yake ujue pia mwanaume kapuku akijikuna anatoka vumbi ana karaha yake vile vile.
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,895
Likes
410
Points
180
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,895 410 180
ha ha ha pole sana weee.
Mapenzi yana raha yake ujue pia mwanaume kapuku akijikuna anatoka vumbi ana karaha yake vile vile.
teh teh teh kweli pesa ina mchango mkubwa sana kwenye mapenzi
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,389
Likes
6,777
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,389 6,777 280
...huyo kasema tu.... maana anakuonea aibu maana kala hela yako sana na ww umemla maku yake sana tu.... so asikutishe kitu.... huyo ni muuzaji tu.... pesa = mapenzi provided unasimisha regardless of man*s age.....

.....M♥P€ NZI == P€$♥... derived formula...period...!!
 
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
1,826
Likes
759
Points
280
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
1,826 759 280
wakuu ktk maisha yangu mimi kama dume sijawai kuamini kwamba kuna wanawake hawapendi mapenzi ya pesa, kuna dada mmoja hv nilimvuta kwa pesa nikawa namnunulia vitu vingi ananiomba msaada nampa na tukawa tumezoeana sana sasa leo nikaamua nimtolee uvivu kuhusu hisia zangu kwake lakini jibu nililoambulia ndo hilo pesa yangu haiwezi nunua penzi lake ktk maisha yangu yote yakuvutia wasichana kwa pesa lakini leo nimeamini pesa haiwezi nunua penzi loh
huwezi kumtongoza mwanamke yeyote mwenye akili kwa pesa, just show her she z so unique and you love her so much...kama ni type yake then atakukubali! Na pesa unayoongelea siyo 20,000/= au 50,000/= fanya kitu kinachogusa hisia zake moja kwa moja!
 
Marichury

Marichury

Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
99
Likes
0
Points
0
Marichury

Marichury

Member
Joined Jun 17, 2013
99 0 0
money sometimes do matter.....
it cant buy love but it can make some1 think twice
about ur proposal!!!!!!
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
47
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 47 145
mtz one kwa mtazamo wangu, huwa naona mapenzi ya pesa hayana maisha marefu na mara nyingi hukatika pale pesa inapokwisha na pengine hata kuvuruga pale ambapo aliyevutiwa na pesa, kampata mtu anayempenda kwa pendo la kweli. Ni vyema pesa ije kutia chachu pale tu panapokuwapo na penzi la kweli na si kutanguliza pesa kwanza ...
Huu ni mtazamo wangu tu ....
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,158
Likes
8,616
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,158 8,616 280
huwezi kumtongoza mwanamke yeyote mwenye akili kwa pesa, just show her she z so unique and you love her so much...kama ni type yake then atakukubali! Na pesa unayoongelea siyo 20,000/= au 50,000/= fanya kitu kinachogusa hisia zake moja kwa moja!
i like this comment a lot
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Umekosea formula ungeanza na papuchi then unahudumia usingekuja humu na hayo maneno ila ungekuja na stori nyinginee
 
mimisa

mimisa

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
2,512
Likes
9
Points
0
mimisa

mimisa

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
2,512 9 0
true that
huwezi kumtongoza mwanamke yeyote mwenye akili kwa pesa, just show her she z so unique and you love her so much...kama ni type yake then atakukubali! Na pesa unayoongelea siyo 20,000/= au 50,000/= fanya kitu kinachogusa hisia zake moja kwa moja!
 
Somoe

Somoe

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
754
Likes
147
Points
60
Somoe

Somoe

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
754 147 60
wakuu ktk maisha yangu mimi kama dume sijawai kuamini kwamba kuna wanawake hawapendi mapenzi ya pesa,
kuna dada mmoja hv nilimvuta kwa pesa nikawa namnunulia vitu vingi ananiomba msaada nampa na tukawa tumezoeana sana sasa leo nikaamua nimtolee uvivu kuhusu hisia zangu kwake lakini jibu nililoambulia ndo hilo pesa yangu haiwezi nunua penzi lake ktk maisha yangu yote yakuvutia wasichana kwa pesa lakini leo nimeamini pesa haiwezi nunua penzi loh
Watoto wa mjini wengi wanajiuza, pesa wameweka mbele mauti nyuma, so kuwa makini.
Ukiona mwanamke kathamini pesa sana, siku hauna pesa anaenda kwa mwenye pesa na kukuacha wewe.
Yupo na wewe kwa ajiri ya pesa tu basi, hivo ukiwa hauna nae anaenda zake na kukuacha.

Mwanamke mwenye busara na kujua maisha, hutu wa mwanamme ndio anathamini sio pesa.
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
Wapo but very few!!Wote wanaume kwa wanawake tunapenda pesa .chezea pesa wewe!!!
sijawahi sikia mtu anapenda sababu ya pesa....
wale wanaofwata pesa kwa mtu siyo kuwa wanakuwa na mapenzi nao, wanaishi nao tu sababu ya pesa zao lakini hawana mapenzi.
huwezi penda mtu kwa sababu ya material things, hata siku moja. kama humpendi mtu humpendi tu, hata awe na nini.
Ujasiri wa kukataa hata kuwa na huyo mtu sababu ya pesa zake ndo kweli tunao wachache sana.
 
Queen Kan

Queen Kan

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
3,461
Likes
4,251
Points
280
Queen Kan

Queen Kan

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
3,461 4,251 280
Asiyekuepo machoni na moyoni hayupo!!
 
NIGGA

NIGGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
1,255
Likes
98
Points
160
NIGGA

NIGGA

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
1,255 98 160
...huyo kasema tu.... maana anakuonea aibu maana kala hela yako sana na ww umemla maku yake sana tu.... so asikutishe kitu.... huyo ni muuzaji tu.... pesa = mapenzi provided unasimisha regardless of man*s age.....

.....M♥P€ NZI == P€$♥... derived formula...period...!!
Umeandika nn hiki,au nazeeka vby
 

Forum statistics

Threads 1,275,220
Members 490,932
Posts 30,536,052