Young Africans SC v Shaba FC

Young Africans SC v Shaba FC

Azam TV ni wazuri lakini hawana commentators....

Huyu Twalib Omar ni bure kabisa...Hajui kutangaza mpira...Ushabiki umewajaa mnoo

jamaa wana lugha ya kupondea timu zingine hasa Simba na Yanga, sijui hawajifunzi kwa commentators wa ulaya!!
 
Je ni kweli kuwa kuna jamaa katoa kitu golini kwa Yanga ndo eti wakapata goli!

Mfuko/mkoba umetolewa golini kwa Shaba..Hata hivyo mfuko huo ulikutwa na glives za akiba za Golikipa..
 
Wazee wa "kugonga nne nne" kipi kimewasibu? Kwanini jana mmepunguza dozi?
 
Timu JKU funga hao Yanga katika robo fainali maana ile dozi ya nne mara nne ilikua nguvu ya soda.
 
Simba timu tandika Taifa Jang'ombe tukutane tuwacharaze.

Haha.. Na iwe hivyo maana nimemiss heading kama
"Yanga yaendeleza uteja kwa Simba Sc"
"Simba hii haijawahi tokea!!"
"Okwi amfukuzisha kazi Pluijm!!" n.k
 
Haha.. Na iwe hivyo maana nimemiss heading kama
"Yanga yaendeleza uteja kwa Simba Sc"
"Simba hii haijawahi tokea!!"
"Okwi amfukuzisha kazi Pluijm!!" n.k

Safari hii anaondoka Kapuno akiwa hata hajagusa ligi kuu. Stay tuned Mkuu utaniambia! Hili bonanza linaondoka na mtu.
 
Azam TV ni wazuri lakini hawana commentators....

Huyu Twalib Omar ni bure kabisa...Hajui kutangaza mpira...Ushabiki umewajaa mnoo

Kabisa, pia mtangazaji yule anayetangaza huwa anatangaza utadhani anatangaza redioni. Anapigaga fix saa zingine. Pia unakuta mwenzake anaongea yeye anaongea mengine, yaani kama hawawasiliani. Wasikilize BBC swahili kina charles hilali na kikeke wanavyotangazaga mpira. Utapenda!
 
Safari hii anaondoka Kapuno akiwa hata hajagusa ligi kuu. Stay tuned Mkuu utaniambia! Hili bonanza linaondoka na mtu.

Nusu fainali mnakutana na either mtibwa au azam, sijui mtatokea wapi?! Sisi tunamsubiri yoyote fainali ili tumrarue.
 
Nusu fainali mnakutana na either mtibwa au azam, sijui mtatokea wapi?! Sisi tunamsubiri yoyote fainali ili tumrarue.

Kama unadhani kati ya hao kuna atakayeizuia Yanga umekosea. Ni suala la muda tu na kukamilisha ratiba ili kuitimiza haki yote, kombe la bonanza hili ni letu YOUNG AFRICANS SPORTS CLUB. Wengine wote ni kenge tu waliojiingiza katika msafara wa mamba.
 
Back
Top Bottom