You are really BITCH


kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,857
Likes
862
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,857 862 280
U are a BITCH
Beautiful
Intelligent
Talented
Cute
Hilarious
U smilling now?
*You are really BITCH*
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,050
Likes
5,356
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,050 5,356 280
khaa... hata mimi wakiume?
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,306
Likes
1,698
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,306 1,698 280
Haya mengine ni kuwatafutia watu jela bure,inakuwaje unatumia vitenzi vifurukushi jinsi hii, watu8 naomba ufafanuzi wa hii kauli hapa....
 
Last edited by a moderator:
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,306
Likes
1,698
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,306 1,698 280
Kuna kosa hapo? Mbona shukurani watu hamna.
Sasa hapo we unaweza kumshukuru kwa lipi,ni sawa na ng'ombe anayebembelezwa kuvikwa nira kwa maneno matamu na miluzi ya kuvutia.Ila nira ikishamkaa shingoni tu anacharazwa kiboko safari ianze...
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,784
Likes
5,321
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,784 5,321 280
Mimi napita kimyakimya sijaona kitu...
 

Forum statistics

Threads 1,274,995
Members 490,874
Posts 30,529,935