Mkuu uwe unatoa comment ndefu ndefu basi daaaaa yani hadi leo hujabadilikaga tuu?sawa....
Mkuu uwe unatoa comment ndefu ndefu basi daaaaa yani hadi leo hujabadilikaga tuu?[/QUOTE
sawa....
sawa...Mkuu uwe unatoa comment ndefu ndefu basi daaaaa yani hadi leo hujabadilikaga tuu?
sawa... na wewe.sawa...
Ndo ivyo mkuu..Ok kumbe ndio maana hawapendi kuweka mambo yao wazi sio?
Wanajiona wajanja kumbe vilaaaaaaaaaaaaaaaaaaaza hadi mwisho.Ndo ivyo mkuu..
Sasa si unaona wanavyoact humu? Na mitaani pia wanaact ivihivi ndomana kwasisi watumiaji wa JF tukikutana na mtumiaji mwenzetu tunamjua tu
HahahahhahNdo ivyo mkuu..
Sasa si unaona wanavyoact humu? Na mitaani pia wanaact ivihivi ndomana kwasisi watumiaji wa JF tukikutana na mtumiaji mwenzetu tunamjua tu
Yani watu wayaweke matatizo yao hadharani?
labda huijui JF vizuri
Kijana yoyote yule kabla hajafika miaka25 hajavuta bangi au kuwa na mwanamke huyo atakuwa ngese au chizi.*Toka nizaliwe sijawai kuwa na rafiki wa kike
Halafu wanakujaga kufanya mambo ya ajabu sana uzeeni mkuu.Kijana yoyote yule kabla hajafika miaka25 hajavuta bangi au kuwa na mwanamke huyo atakuwa ngese au chizi.
Aaaaaaaah!!!! Aiseeeh comment zako zinanifurahisha.Eti el nino.Hujawahi kuwa na.....??!!! Hilo wingu, siku hiyo utanyesha elnino