• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Yeyote mwenye contacts hizi

Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,794
Points
1,500
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,794 1,500
Nahitaji mawasiliano na watengenezaji / viwanda au waingizaji wa nywele bandia hapa nchini;

Rasta, Weave na hair extensions

yeyote aliye nazo aua anayezifahamu naomaba naijulishe tafadhali
 
Ruhazwe JR

Ruhazwe JR

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2011
Messages
3,409
Points
1,225
Ruhazwe JR

Ruhazwe JR

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2011
3,409 1,225
Nahitaji mawasiliano na watengenezaji / viwanda au waingizaji wa nywele bandia hapa nchini;

Rasta, Weave na hair extensions

yeyote aliye nazo aua anayezifahamu naomaba naijulishe tafadhali
mtafute jamaa mwenye namba 0713947070 Atakusaidia
 
Ruhazwe JR

Ruhazwe JR

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2011
Messages
3,409
Points
1,225
Ruhazwe JR

Ruhazwe JR

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2011
3,409 1,225
Mh, mkuu naona umejipa kazi ya udalali hapo ule cha juu! Mjini shule!
mheshimiwa Mizizi,unanikosea heshima,naomba unitake radhi.jamaa anaitaji wahusika wanao dili na bidhaa husika kama alivyo eleza hapo juu.nashangaa unatoka na unapotokea kuniita dalali.tatizo liko wap kumuonganisha mtu au!enewe potelea mbali madamu siibi cha mtu
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
10,628
Points
2,000
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
10,628 2,000
mheshimiwa Mizizi,unanikosea heshima,naomba unitake radhi.jamaa anaitaji wahusika wanao dili na bidhaa husika kama alivyo eleza hapo juu.nashangaa unatoka na unapotokea kuniita dalali.tatizo liko wap kumuonganisha mtu au!enewe potelea mbali madamu siibi cha mtu
Achana nae loser huyo
 

Forum statistics

Threads 1,405,220
Members 531,947
Posts 34,481,181
Top