Yeye nampenda lakini SMS wanazotumiana hapana

Yeye nampenda lakini SMS wanazotumiana hapana

Kama huwezi kuipata attention ya mpenzi wako achana naye. Atakusumbua na hutakuwa naye kwa amani.
Tafuta mwingine
 
Hapana bhaana inategemeana na MTU na MTU mi x wng ni rafiki yng,kaka yng pia n msaada wng na mshauri wng Wa karibu saaana na hatuna mpango Wa kupasha kiporo...chukulia poa tuuu

x wako akiwa rafki yako na bado mnawasiliana na kusaidiana bas kuna mawili....1hamkuwahi kupendana kamwee katika mahusiano yenu ya nyuma.2 bado mnapendana na mda wowote mtagegedana.
 
Mpagawishe amsahau ex wake...otherwise utaisoma namba

Nam nilitaka kusema ivo ila ntaongeza kua mjali kwa kadri unavyoweza,,muonyeshe unampenda,muonyeshe kwamba they had their chances back then and they ddnt make it so its your turn and u have to make it right,,,unaweza kumsahaulisha jamaa kwa kufanya ivo ila kama baada ya muda kupita bado she keeps it up na mshkaj anaweza asiwe rizk
 
Itakuwa walipeana tigo namba kamwe hawatosahauliana hao ci unajua tena hata ww mpe namba ya tigo hatokusahau.
 
Hapana bhaana inategemeana na MTU na MTU mi x wng ni rafiki yng,kaka yng pia n msaada wng na mshauri wng Wa karibu saaana na hatuna mpango Wa kupasha kiporo...chukulia poa tuuu

Subiria siku mkutane mikoani mmepanga hoteli moja na mko na madili ya kuwaweko huko miezi miwili ndio utaongea vizuri
 
Kwann?? Kwan ni lazima. So ww ukiwa mpenz wangu Lazima mtakumbushiana na wapenz wako wa zaman hata kama ntakuwa nakufikisha.

Kama wanawasiliana na wanaambiana wamemissiana unategemea nini kama wakikutana?
 
Mwambie ukweli tu kwamba hupendi ilo swala. Kuja kutwambia huku bila yeye kumwambia ni kazi bure.
 
Wana jamvi,

Nina mschana ambae alikuwa na jamaa yake huko nyuma sasa ikatokezea wakaachana ila mimi nilikuwa sijui kama wameachana na kama ana mtu nilimfuatilia mschana yule kwa zaidi ya mwaka mmoja na nusu mpaka akaingia line,tunaanza maisha ya kama bf na gf tumedumu kwa zaidi ya mwaka now tangu niwe nae kwenye mahusiano siku moja aniambia background yake kama alikuwa na mtu lakini waliachana lakini kumbe yule mjamaa huwa siku moja moja anatumia SMS kuwa amemmiss nk.Siku moja nikajitoa ufahamu nikaichukua simu yake nikasoma text za yule mjamaa kumbe huwa wanachart na jamaa huwa anamkumbushia mambo ya nyuma.

Me naomba mnisaidie wanajamvi maoni yenu.
1)Je iyo ina maana uyo mschana bado anampenda uyo jamaa?
2)ni sahihi kwa mschana kuwa katika uhusiano mwengine mpya na stil kuwa namazungumzo ya simu au messeji na boy friend wake wa zaman?

Nahitaji msaada jamani sio msaada wa matusi unahitaji ushauri.

Asanteni

uhawara hauishi...for some!! isome namba
 
Kosa la 1.

Kutongoza mwanamke zaidi ya mwaka mzma.
 
pole sana mkuu,mm mwenyewe nina tatizo kama hilohilo...yaan nlitaka nianzishe uzi hapa jamvin ili nipate mawazo ya wana MMU.ishu iko hv,nlimtongoza dada mmoja mwaka mmoja uliopita,alinizingua lkn baadae alikubali..ila aliniambia kuwa alikuwa na mtu,na wameachana muda mfup kabla mm cjamtongoza.lakn baadae,nkawa nafuatilia kwa umakini mawasiliano yao,nkagundua kuwa bado wanawasiliana tena zile romantic sms kama mtu na mpenz wake.nkawa navumilia,mwaka umekata now,ila jana ndo nkamtolea uvivu.nkamuambia anieleze kinagaubaga kinachoendelea kati yake na huyo jamaa.akawa ananiambia kuwa wao hawana ishu yoyote zaid ya friends,tuligombana saana na mwishowe akaniambia kuwa kama vp tupotezeane,kila mmoja achukue 50 zake.asa mm nashndwa kabisa kuelewa na nmebaki cna hili wala lile.maana nilijitahid sana kumheshimu,,.....lkn mpaka sasa nko njia panda na cjawasiliana naye tena tangu hyo jana..
 
Kuwa na Amani! Hawala hana TALAKA
 
Back
Top Bottom