Yeye hazitaki, Mimi naziomba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yeye hazitaki, Mimi naziomba

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mlachake, Aug 3, 2010.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,786
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Muda mfupi nimetoka kwenye mkutano wa Dr. peter W. Slaa hapa Iringa. Kaongea mengi sana. Lililonigusa ni sana ni hilo neno '' yeye kasema hataki kura zenu, mimi nazitaka'' Sijui nyinyi mnasemaje?
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,084
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    nadhani kula za wafanyakazi, kweli hatumpi JK kura zetu, mwenyewe anajua
     
  3. R

    Renegade JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,405
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    Asiyezitaka hatumpi, aombaye atapewa.
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Mifanyakazi Tanzania na familia zao, mingi KIGEUGEU. Nitakuwa Thomas hadi nione matokeo.

    UKO NA MAFISADI AU UKO NA DR.SLAA
     
  5. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 1,886
    Trophy Points: 280
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,616
    Likes Received: 2,957
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna mfanyakazi mwenye akili timamu ambaye atampa jk (kifa ulongo) kura yake? Itakuwa maajabu ya dunia
     
  7. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  8. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,710
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Unajua mie Hesabu ilinipiga chenga wafanyakazi laki 3. Tuchukulie mfanyakazi 1 anategemewa na watu wangapi chini yake sasa wote wakiungana ili kuwa kitu kimoja na mfanuyakazi 1 jumla watakuwa wangapi?? kwa hiyo JK hatokosa kura LAKI atakosa KURA ZAIDI ya HIZO laki 3
     
  9. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa extended family za kitanzania sitashangaa kuna kila mmoja anabeba kwa hesabu ya chini sana watu watano, impact itakuwa kubwa sana
     
  10. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,786
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Haya ndio mahesabu ya Dr. Slaa.
    1. Wafanyakazi 350,000 kila mmoja anaweza kuwa na mume au mke. Tayari kura zimeshafika 700.000
    2. hawa wapiga kura 700,000 yaani mke na mume,ana familia ya upande wake. yaani kwa upande wa mke kuna familia na kwa upande wa Mume kuna familia.
    Kwa mahesabu ya haraka haraka tumeona Chain ya wafanyakazi inaweza kufika over 5,000,000.
    kama Kwa wafanyakazi peke yake inaweza tokea Chain kubwa hivi, kwanini asishinde?
     
  11. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,786
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    kaka utashangaa siku ya Mwisho. Hakuna watu wanafiki kama hawa jamaa wa kijani. Nimekua karibu sana na wazee mbali mbali tena Campaign team ya wabunge wa sisiemu kwenye kura ya maoni, na wavaa fulana No.1. na wameapa hawawezi kumpa JK kura Yao. Siongei ushabiki. Naongea Fact kaka. amin amin nawaambieni lazima Dr. Slaa atashinda. Nyie msio amini, Just mark my words. October 31 sio Mbali. Mtakuja kuuona ukweli. wanachadema msiwe na wasi wasi. wala msitetereke. we are on our way to the white house. Huyu ndiye Kiongozi tuliyechaguliwa na Mungu. Siamini kama Tanzania tumelaaniwa. Mungu atatupa kinachostahili awamu hii. Mungu ibariki Tanzania. Mungu mmabariki Rais wetu ajaye Dr. Peter Wilbroad Slaa
     
  12. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2010
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,908
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Walimu wa shule za msingi wamekuwa wakiisaidia sana CCM kuiba kura kwani wao ndio huwa wasimamizi wa vituo vya kupigia kura. Nimefarijika sana kwenye mkutano mmoja baadhi ya walimu walipotamka bila woga kuwa Slaa ni rais wa wafanyakazi!
     
  13. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,297
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Ni maombi yetu Wafanyakazi muwe chachu ya mabadiliko hapa nchini. Historia inaonyesha mabadiliko mengi ya kisiasa na kuondoa ukandamizaji huongozwa na Wafanyakazi. Mungu awasaidie mulione hili. Maneno ya kejeli aliyoyasema Kikwete juu yenu yaendelea kusikika masikioni mwenu mpaka saa ya kupiga kura..Amen!
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Kuna wabongo wabishi ndugu yangu, wanaona kama wanapata dhambi kuinyima kura CCM.
     
Loading...