Yes Wanaume ni wajinga lakini Wanawake ni vichaa

Yes Wanaume ni wajinga lakini Wanawake ni vichaa

Mkuu, mjinga ni baba yako na kichaa ni mama yako. Sie wengine si vichaa hata kidogo.

wewe binti wewe,haya nimekupa like tayari lakin nakuomba usome na uitafsiri post yangu kwa jicho la tatu na ukikurupuka tu huwez pata kitu hapa,
 
elezea vizuri watu wakuelewe,unachoficha nini?[/QU THE GAME SIO KILA KITU UTAFUNIWE MKUU,SOMA TAFAKARI NA FANYA UCHAMBUZ YAKINIFU,MI SIO WA HVYO MPAKA NIANDIKE YALIYO HOVYO MBELE YA WANAJAMII KUNA KI2 BEHAND AMBACHO NATUMAI KITAKUWA SOMO KWA WANAJAMII
 
ukimuweka kichaa na mjinga pamoja zao lao litakuwa taahira,UMEBUGI MEEEN!
 
Unamaana MAMA yako ni kichaa na tena BABA yako ni mjinga????????
Pole saaana kwa maneno mabaya uliyowatusi wazazi wako.
Waombe msamaha wazazi wako pamoja na wakubwa zako ilio watusu huku jf kabla haujageuka MWENDAWAZIMU.

Kwa nini usiseme kuwa amejitukana yeye na mkewe badala ya kusingizia kuwa katukana wazazi wake?
 
alaaniwe amtukanaye mwanamke. Mpe mwanamke heshima yake tafadhali
Hakuna tusi hapa. Biblia inawaasa wanaume kuishi na wanawake kwa hekima. Hekima ni ile hali ya kutatua matatizo kwa utaratibu mzuri pasipo kuleta matatizo zaidi. Ujinga wa mwanaume hapa umechukuliwa kama hali ya kutomchukulia mwanamke na kuishi naye kama alivyo. Mwanamke kwa hulka anachukulia kila jambo kwa hamaki. Bila utulivu. Mtu mwenye hulka kama hii ni mgonjwa wa Afya ya akili au kwa ufupi ni kichaa.
Mtoa uzi ameumba tabia kulingana jinsia za watu. Hapa hajatukana mtu, haijalishi ni baba au mama wote wanaangukia katika ama tabia ya kutomwelewa mwanamke jinsi alivyo na kuishi naye jinsi alivyo huo ndio ujinga na tabia ya kuhamakia mambo pasipo utulivu hali inayojitokeza zaidi wenye matatizo ya Afya Akili. Kwangu Pawaga hajamtukana baba au mama yeyote, kama kuna mtu anaona ametukanwa ajaribu kuangalia kwa upande mwingine
 
Hakuna tusi hapa. Biblia inawaasa wanaume kuishi na wanawake kwa hekima. Hekima ni ile hali ya kutatua matatizo kwa utaratibu mzuri pasipo kuleta matatizo zaidi. Ujinga wa mwanaume hapa umechukuliwa kama hali ya kutomchukulia mwanamke na kuishi naye kama alivyo. Mwanamke kwa hulka anachukulia kila jambo kwa hamaki. Bila utulivu. Mtu mwenye hulka kama hii ni mgonjwa wa Afya ya akili au kwa ufupi ni kichaa.
Mtoa uzi ameumba tabia kulingana jinsia za watu. Hapa hajatukana mtu, haijalishi ni baba au mama wote wanaangukia katika ama tabia ya kutomwelewa mwanamke jinsi alivyo na kuishi naye jinsi alivyo huo ndio ujinga na tabia ya kuhamakia mambo pasipo utulivu hali inayojitokeza zaidi wenye matatizo ya Afya Akili. Kwangu Pawaga hajamtukana baba au mama yeyote, kama kuna mtu anaona ametukanwa ajaribu kuangalia kwa upande mwingine

Saint Ivuga asante sana kwa busara zako natumaini wengi wamejifunza kitu na pia nakaribis
ha maoni tofauti.
 
Najua watu watakurupuka na kuanza kumrushia maneno mtoa mada.
"
Mtoa mada yuko sahihi kabisa na hakuna tatizo katika thread yake.
"
Kuna ukweli kwenye maelezo yake.Atakwazika atakaesoma juu juu tu.
"
Ni binadamu wachache sana walio tayari kuambiwa ukweli.
"
Mtoa mada ametumia lugha ya picha.Lakini hata tukiamua kuyachukulia maneno kama yalivyo kwani hakuna mwanaume mjinga?Hakuna mwanamke kichaa?
"
Tusikwazike kirahisi !!!!

Kwa maana nyingine mleta uzi ni kama mtu mwingine ange-quote andiko moja kwenye bible nimesahau mstari ambalo linasema "inahitaji akili sana kuishi na mwanamke"
 
Ili uelewe mada lazima uwe na iq ya hali ya juu la sivyo kwa wale wanaopenda kutafuniwa watalalamika mtoa mada ametumia lugha za matusi. Natamani mada zote zingekuwa kama hii
 
Kwa maana nyingine mleta uzi ni kama mtu mwingine ange-quote andiko moja kwenye bible nimesahau mstari ambalo linasema "inahitaji akili sana kuishi na mwanamke"

Jodoki Kalimilo bwana yan unataka kunilazimisha niwe nimekitoa kwny bible?,ok cjalitoa popote ndo maana cja-quote otherwise wewe una andiko kama hilo weka hapa then nishitaki kwa kutumia kazi ya mtu bila idhini yake wala kum-quote. Umiza kichwa ili uelewe
 
Ili uelewe mada lazima uwe na iq ya hali ya juu la sivyo kwa wale wanaopenda kutafuniwa watalalamika mtoa mada ametumia lugha za matusi. Natamani mada zote zingekuwa kama hii

asante mkuu kwa kunielewa lakini sijaona tusi hapo labda mi sielewe maana ya maneno MJINGA na KICHAA.
 




Don't try to explain your mind
I know what's happening here
One minute it's love
And suddenly it's like a battlefield

One word turns into a war
Why is it the smallest things that tear us down?
My world's nothing when you don't
I'm not here without a shield
Can't go back now

Both hands, tied behind my back with nothing
Oh no, these times when we climb so fast to fall again
Why we gotta fall for it now

I never meant to start a war
You know I never wanna hurt you
Don't even know what we're fighting for

Why does love always feel like a battlefield
A battlefield, a battlefield?
Why does love always feel like a battlefield
A battlefield, a battlefield?
Why does love always feel like

Can't swallow our pride
Neither of us wanna raise that flag
If we can't surrender then we both gonna lose
What we had, oh no

Both hands tied behind my back with nothing
Oh no, these times when we climb so fast to fall again
I don't wanna fall for it now

I never meant to start a war
You know I never wanna hurt you
Don't even know what we're fighting for

Why does love always feel like a battlefield
A battlefield, a battlefield?
Why does love always feel like a battlefield
A battlefield, a battlefield?
[ From: Song Lyrics - eLyrics.net ]


I guess you better go and get your armor
(Get your armor)
Get your armor
I guess you better go and get your armor
(Get your armor)
Get your armor
I guess you better go and get your

We could pretend that we are friends tonight
(Oh, oh, oh)
And in the morning we'll wake up and we'll be alright
'Cause baby, we don't have to fight
And I don't want this love to feel like

A battlefield, a battlefield, a battlefield
Why does love always feel like a battlefield
A battlefield, a battlefield

I guess you better go and get your armor

I never meant to start a war
You know I never wanna hurt you
Don't even know what we're fighting for
(Fighting, fighting for)

Why does love always feel like a battlefield
A battlefield, a battlefield?
Why does love always feel like a battlefield
A battlefield, a battlefield?

I guess you better go and get your armor
(Get your armor)
Get your armor
I guess you better go and get your armor
(Get your armor)
Get your armor

Why does love always feel like?
Why does love always feel like?
A battlefield, a battlefield

I never meant to start a war
Don't even know what we're fighting for
I never meant to start a war
Don't even know what we're fighting for

 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom