Yeriko Nyerere nadi sera za CHAUMMA achana CHADEMA

Yeriko Nyerere nadi sera za CHAUMMA achana CHADEMA

jindundu

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2025
Posts
679
Reaction score
581
Yeriko Nyerere mwanachama wa zamani wa CHADEMA aliyejiunga CHAUMMA hivi karibuni, amepewa kazi maalum.

Kazi hiyo maalum ni kuhakikisha anawadhoofisha kimkakati baadhi ya viongozi wa CHADEMA na Chama chao kwa ujumla.

Katika kazi yake hiyo mpya ndani ya CHAUMMA, Yeriko ameelekeza Moja kwa moja mashambulizi kwa Mwenyekiti wa CHADEMA Tundu Lissu kuwa ndiye chanzo cha matatizo ndani ya CHADEMA na kudai kuwa yeye yuko tayari kurejea kwenye Chama hicho kama Lissu hatakuwa Mwenyekiti.

Aidha ameendelea kumshambulia kada mwingine wa Chama hicho God bless Lema. Kwa trend hii, Yeriko ataendelea na mashambulizi zaidi kwa viongozi au makada wengine wa CHADEMA.

Jambo Moja la kujiuliza ni kwamba; kama Yeriko ameshajiondoa kwenye Chama hicho, kwa nini asiachane na ya huko na watu wake akaanza maisha mapya huko aliko kwa kujifunza Kisha kunadi sera na Ilani za Chama chake kwa wapiga kura ili wawachague?

Kwa kuhitimisha hii inaonyesha wazi kuwa aliyosema Humphrey Polepole kwamba CHAUMMA na Chama cha akina Luhaga Mpina ni projects ni ya kweli.
 
Yericko kujiunga ubwabwa na akili yako yote imejaa ubwabwa. Bora mngehamia NCCR MAGEUZI mara mia.
 
Huyo tapeli wa kutafsiri na kuunganisha makala za google na kusema kaandika kitabu ni miongoni mwa mashahidi wa siri wa kesi ya kubumba ya Lissu.

Asubiri muda ufike akatoe ushahidi wake gizani wampe pesa CCM na kazi ikiisha anatupwa kama toilet paper.

Umesikia wewe tapeli Yericko Nyerere endelea na hiyo kazi ila wewe huwezi kujadiliana na Lissu katika mjadala wowote huru hivyo tumia muda huu kurusha makombora akiwa gerezani .
 
Na nyie toeni Sera zenu sio kila siku kutukana
 
Mkitaka mbaki salama dhidi ya chaumma msiongelewe, basi na nyie msiwe mnawaongea chaumma..
Tatzo mnajipa haki ya kuwazungumza na kuwajadili wengne, mkiguswa mnapanua miqundu hapa eti achana na chadema! Nyie kama nani?
 
Na James Mbowe anajipima ubavu kwa Heche.
LYatonga alizeeka vibaya, atafuata bodi wao.
Miaka kadhaa nyuma miongoni mwa makada wa CHADEMA aliwahi sema Mbowe atakuja kukisaliti chama - double agent, hakueleweka. Muda methibitisha
 
Back
Top Bottom