Yanga yawasili salama Cairo

Yanga yawasili salama Cairo

Konaball

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Posts
2,949
Reaction score
1,943
Mabingwa wa Soka Tanzania Bara, Yanga wametua salama jijini hapa.

Lakini uwanjani hapo kukawa na tafrani kubwa kwa kuwa waandishi walitaka wazungumze. Hakuna mchezaji hata mmoja wa Yanga aliyezungumza.

Badala yake walipanda kwenye basi walilokuwa wamekusudia na kuondoka uwanjani hapo.
Waandishi hao walitumia muda mwingi kuwapiga picha na kulipiga picha basi hilo.
 

Attachments

  • YANGA TUA.JPG
    YANGA TUA.JPG
    45.1 KB · Views: 379
Goli moja si kitu. Subiri hiyo Jumapili, utaona jinsi Yanga watakavyoendeleza kichapo toka kwa waarab na watarudi na visingizo kibaoooooo. Oh tulilaliwa, mara refa alikuwa hivi, sijuwi tulikuwa tunaharisha, mara dengu walizotupa zilikuwa na mchanga. I hope walisafiri na vyakula pamoja na maji yao maana tumechoka visingizio vya kijinga. Kumbukeni, uchawi ni hapa hapa Tanzania tu nje ya nchi hauna ishu. Tunasubiri mapigo ya 7 - 0 kutoka kwa kwa watoto wa Pharoah. Toka lini Yanga ikawa na ubabe kwa waarab, wao wamezoea uteja tu kila kukicha.
 
Mabingwa wa Soka Tanzania Bara, Yanga wametua salama jijini hapa.

Lakini uwanjani hapo kukawa na tafrani kubwa kwa kuwa waandishi walitaka wazungumze. Hakuna mchezaji hata mmoja wa Yanga aliyezungumza.

Badala yake walipanda kwenye basi walilokuwa wamekusudia na kuondoka uwanjani hapo.
Waandishi hao walitumia muda mwingi kuwapiga picha na kulipiga picha basi hilo.

...karibu kwa Farao, nchi ya Firauni
attachment.php
 
lazima tuwauwe hawa waarabu na kukata ngebe za jamaa wanaoshikilia nafasi ya nne kwenye ligi kuu
 
Goli moja si kitu. Subiri hiyo Jumapili, utaona jinsi Yanga kkwatakavyoendeleza kichapo toka kwa waarab na watarudi na visingizo kibaoooooo. Oh tulilaliwa, mara refa alikuwa hivi, sijuwi tulikuwa tunaharisha, mara dengu walizotupa zilikuwa na mchanga. I hope walisafiri na vyakula pamoja na maji yao maana tumechoka visingizio vya kijinga. Kumbukeni, uchawi ni hapa hapa Tanzania tu nje ya nchi hauna ishu. Tunasubiri mapigo ya 7 - 0 kutoka kwa kwa watoto wa Pharoah. Toka lini Yanga ikawa na ubabe kwa waarab, wao wamezoea uteja tu kila kukicha.

Nenda zako bunju kafyeke uwanja wenu siku zinaenda shaurizenu.
 
Mabingwa wa Soka Tanzania Bara, Yanga wametua salama jijini hapa.

Lakini uwanjani hapo kukawa na tafrani kubwa kwa kuwa waandishi walitaka wazungumze. Hakuna mchezaji hata mmoja wa Yanga aliyezungumza.

Badala yake walipanda kwenye basi walilokuwa wamekusudia na kuondoka uwanjani hapo.
Waandishi hao walitumia muda mwingi kuwapiga picha na kulipiga picha basi hilo.

wangeongea kwa lugha gani wakati hawakwenda shule?
 
Hivi hiyo game itaonyeshwa na tv station yeyote?
 
Nenda zako bunju kafyeke uwanja wenu siku zinaenda shaurizenu.


Kama kawaida yangu, huwa sipendi kuongea porojo. Mimi kawaida napenda kuongea ukweli tu ambao watz wengi hawapendi kusikia na ndiyo maana naitwa mbishi. Naombeni matokeo ya Yanga na watoto wa Pharoah....nafikiri nilikutabiria ukanicheka kwa sababu ulikuwa hutaki kusikia ukweli.
 
Back
Top Bottom