Yanga Sc 1 Vs 1 Township Rollers

3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
4,378
Points
2,000
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2017
4,378 2,000
Much just reserve your comment wale jamaa wakifika kwenye uwanja mzuri kama taifa I swear to God ata mlete mkabe kuanzia mwenyekiti, wajumbe wa kijiji mpaka wananchi kutoboa itakuwa shida kama kuulizia bikira wodi ya wazazi.
Acha kuapia ujinga mkuu... Timu kubwa kuzidi hiyo zilikufa Taifa.
 

Forum statistics

Threads 1,334,844
Members 512,138
Posts 32,488,627
Top