Yanga na Manqoba imeisha hiyooo

Yanga na Manqoba imeisha hiyooo

Manyanza

Platinum Member
Joined
Nov 4, 2010
Posts
22,081
Reaction score
57,968
TAARIFA KWA UMMA

OKTOBA 24, 2026

Uongozi wa Young Africans Sports Club unapenda kuutaarifu umma kuwa umefikia uamuzi wa kuvunja mkataba na Kocha Mkuu wa timu ya kwanza,

Mangoba Mngqithi.
Vile vile, Uongozi wa Young Africans Sports Club umesitisha mkataba na Kocha wa Viungo wa timu ya kwanza, Chyna Mokaila.

Uongozi unawashukuru Watendaji hawa kwa mchango wao ndani ya Klabu yetu na unawatakia kila la kheri kwenye majukumu yao mapya.

Tayari mchakato wa haraka wa kumpata Kocha Mkuu mpya umeanza na unatarajia kukamilika hivi karibuni.

Imetolewa na: Afisa Mtendaji Mkuu

Young Africans Sports Club

IMG_20261024_221250_968.jpg


IMG-20261024-WA0097.jpg
 
TAARIFA KWA UMMA

OKTOBA 24, 2026

Uongozi wa Young Africans Sports Club unapenda kuutaarifu umma kuwa umefikia uamuzi wa kuvunja mkataba na Kocha Mkuu wa timu ya kwanza,

Mangoba Mngqithi.
Vile vile, Uongozi wa Young Africans Sports Club umesitisha mkataba na Kocha wa Viungo wa timu ya kwanza, Chyna Mokaila.

Uongozi unawashukuru Watendaji hawa kwa mchango wao ndani ya Klabu yetu na unawatakia kila la kheri kwenye majukumu yao mapya.

Tayari mchakato wa haraka wa kumpata Kocha Mkuu mpya umeanza na unatarajia kukamilika hivi karibuni.

Imetolewa na: Afisa Mtendaji Mkuu

Young Africans Sports Club

View attachment 3697780

View attachment 3697757
Hiyo ndio Yanga bingwa! back cooking spoon
 
Kwanza mimi sio utopolo lakini kitendo cha kuleta kocha wa sauzi wakati wanauwa weusi wenzao ni uxuma sana, hawa wasauzi waminywe wabaki huko huko kwao tuone kama hawajarudi kutawaliwa na makaburu tena na kipindi hiki tutashangilia sana
 
IT WAS COMING, BETTER LATE THAN NEVER!

Tatizo ni BARKER! That man is so good! Asante MANQOBA!
This is business and NOT PERSONAL!
 
Huyu kocha tangu anaajiriwa CV yake haikuwa na maajabu! Sijui ni kwa nini Injinia Hersi na wenzake ndani ya hii miaka michache wameigeuza klabu kuwa eneo la kujaribu makocha wa kigeni.
 
Bora kaondolewa, hakuna kocha pale, hata jana kwenye mechi na tra niliona kapoa, alikuwa anajua kitakachomtokea
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom