YANGA na doa JEKUNDU | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

YANGA na doa JEKUNDU

Discussion in 'Sports' started by pilau, Oct 10, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,524
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Klabu ya Yanga imekuwa na malumbano na TFF kuhusiana na nembo ya wadhamini wa ligi kuu ya Vodacom, issue ni doa jekundu katika jezi ambazo wadhamini hao wanazotoa kwa vilabu vyote vinavyoshiriki ligi hiyo, Wanajangwani wanalalamika kuwa lazima doa hilo jekundu liondolewe liwekwe la njano au kijani/nyeusi ................. mbona wachezaji wao wanavaa viatu vyekundu na wanafunga magoli na mara nyingine wanafungwa? na zile noti nyekundu vp... hivi rangi nyekundu ambayo haitakiwi hili DOA la VODACOM au mna lenu jambo?
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Yanga banaaaaa, doa tu linawachanganya.
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,523
    Likes Received: 946
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni wale wazee wa club!!!
     
  4. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,691
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hapa kwakweli Viongozi wetu wanaonyesha uchemfu mkubwa,what s doa jekundu?
    I personally dont support it,waache kusimamia mambo yasiyo na msingi wasimamie ustawi wa team ili tuchukue Ubingwa kwa style kama ya msimu wa juzi
     
  5. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Hatuvai doa jekundu ata msemaje.
     
  6. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,268
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Mbona wasiwanyime mademu zao kuvaa bikini na brazia nyekundu??
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    So what? hawa Yanga hawana jipya kwani logo ya Voda inaathiri nini?:A S embarassed:
     
  8. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tatizo ni ushirikina kaka hawatakubali hata kwa dawa.
     
  9. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hamvai doa jekundu lakini timu nyekundu itawatia ujauzito kila siku muendelee kucheza mpira kwenye mwanaspoti na wenzake.
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    tetesi nilizozipata leo wanafungwa nne pale mwanza labda manji afanye maarifaa..
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,276
    Likes Received: 3,950
    Trophy Points: 280
    Badilini na rangi ya damu kabisa? Mbona huyu ana madoa mekundu kibao

    [​IMG]
     
  12. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,849
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Timu inaongozwa na kina Akilimali unadhani kuna nin hapo?
     
  13. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,849
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    mkuu hongera,kwa mara ya kwanza naskia harufu nzur toka kinywan mwako..
     
  14. M

    Masuke JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Hivi sio vidoa vyekundu kweli au macho yangu tu ndo yananidanganya?
    [​IMG]
     
  15. M

    Masuke JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Naona mkuu wameanza kukusikia, wameanza na timu B kwenye mazoezi.
    [​IMG]
     
  16. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,849
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    yanga b2.jpg
    yanga b.jpg yanga b.jpg
    hawa ni yanga b sina hakika kama wanahusiana na yanga ya wakubwa
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,344
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Komaeni tu,mwaka jana voda waliset precedence.
     
  18. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    club inaongozwa na mla unga wa yanga
     
  19. c

    christmas JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,482
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    hawana jipya huwa wanakomalia vitu vya kipumbavu kweli
     
  20. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Sintashangaa wakikataa kulipwa Elfu kumi kwasababu nazo ni nyekundu. Club kongwe Viongozi wana behave utadhani wana akili za kushikiwa. Arrrrrggghhhh hivi lini tutasimamia na kudai mambo ya msingi?
     
Loading...