Yanayojiri katikati ya jiji.

Yanayojiri katikati ya jiji.

Bujibuji Simba Nyamaume

Platinum Member
Joined
Feb 4, 2009
Posts
78,679
Reaction score
167,642
FFU na mabomu ya machozi na magari ya upupu yanaelekea pande za ikulu, nadhani huko ndio CUF wanafanya tukio lao.
 
mimi nipo maeneo Mbezi Beach naelekea katikati ya jiji...
Tupe habari zaid.
CUF wanafanya vitu gani tena?
 
Nilikuwa naenda zangu chanika nikakutana na gari za ffu zinaelekea town nikawa na sintofahamu nyingi tu,kuhusu nini kinaendelea,watu mliopo town tupeni uptodate jamani.
 
Wananchi wakishazoea mabomu na risasi watakuwa sugu na hapo hakutakalika wala kulalika
 
Inasemekana kuna wanafunzi wa chuo kimoja wapo... wapo maeneo ya hazina...
Chuo gani tena maana chuo kilicho karibu na hazina ni IFM na CBE kwa mbali, ukitoa chuo cha maagogoni ambacho sijawahi kusikia wamegoma? Au wale jamaa wa kigamboni wamevuka bahari?
 
Nasikia ni wanafunzi wa Muhimbili walikuwa wanaelekea Ikulu...
Nashukuru kwa taarifa mkuu. Hao wana viasili vya mgomo na walaa sishangai, tena najua litakuwa aidha boom au management? Jamani msiniulize kama nimekabidhiwa lini mikoba na marehemu sheikh Yahaya.
 
Ni wanafunzi wa muhimbili wanatatizo na management yao, wapo wizara ya elimu, mazungumzo kati ya wizara na wanafunzi bado yanaendelea.
 
Haya magari ya upupu yamepaki viwanja vya ikulu karibu na bahari, kwani mama clinton kaondoka?
 
Back
Top Bottom