Yanayojiri Katika Uwanja wa Soweto Jijini Arusha


LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,642
Likes
3,226
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,642 3,226 280
Muda huu uwanja wa Soweto watu no wengi wakisubiria wabunge wa CHADEMA kitoka Dodoma Mh Mbowe ameshafika,
Pia kutakuwa na kumuaga kijana ambae atasafirishwa kwenda kuzikwa Tabora.
Watu ni wengi sana
Ulinzi unasimamiwa jeshi la wananchi, watu hawataki kuwaona polisi wanaotumiwa na CCM.

 

Attachments:

Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,177
Likes
2,230
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,177 2,230 280
View attachment 97990 Muda huu uwanja wa Soweto watu no wengi wakisubiria wabunge wa Chadema kitoka Dodoma Mh Mbowe ameshafika,
Pia kutakuwa na kumuaga kijana ambae atasafirishwa kwenda kuzikwa Tabora,
Watu ni wengi sana
Ulinzi unasimamiwa jeshi la wananchi watu hawataki kuwaona polisi wanaotumiwa na ccm kama mipira ya nanihii
Tuwasamehe Bure Polisi hawana jinsi, kuna habari kwamba ukienda tofauti na matakwa ya viongozi waliopo madarakani unajiingiza kwenye matatizo sana, hebu fikilia ndugu yangu kulikuwa kuna habari kwamba Imrani Kombe alishiriki katika kufanya kilichompata Horace Kolimba, na kuna habari pia kilichomtokea Imrani Kombe kilitokana na kujua Siri za Kifo cha Horace Kolimba au umewahi kujiuliza kilichompata Balali kwasababu tu ya kujua siri zoote za BOT. Ndiyo maana nawaonea huruma sana watu walio Usalama wa Taifa, Polisi na baadhi ya Watumishi wa umma.
 
S

shiteterande

Member
Joined
May 31, 2013
Messages
15
Likes
1
Points
0
S

shiteterande

Member
Joined May 31, 2013
15 1 0
Uwanja wa soeto leo watu wamejaa sana, wanasubiri kuwaaga marehemu waliofariki katika mlipuko wa bomu. Wananchi hawataki askari police tena, wanajeshi ndio wametawala uwanja tu. Viongozi wote wa chadema wameenda kwa mkuu wa mkoa
 
M

mob

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2009
Messages
2,219
Likes
766
Points
280
M

mob

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2009
2,219 766 280
S

shiteterande

Member
Joined
May 31, 2013
Messages
15
Likes
1
Points
0
S

shiteterande

Member
Joined May 31, 2013
15 1 0
No one can confidently say that he will still be living tomorrow.
 
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,076
Likes
198
Points
160
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,076 198 160
Kwa vile majukumu ya kazi isingekuwa ivyo ningekuepo hapo ila mliopo mtatuwakilisha Mungu awalinde mmalize salama.
 
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,089
Likes
2
Points
135
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,089 2 135
Mwenyezi Mungu azilaze roho za marehemu wote mahali pema peponi - Amen.
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
25
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 25 135
Nchi hii si eneo salama tena, inaharibiwa na viongozi wanaotaka kubaki madarakani milele! Serikali inazidi kuonyesha udhaifu katika kulinda wananchi na mali zao.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Kikubwa ni wananchi kuondoa hofu na kushiriki kuwaaga..
 
S

shiteterande

Member
Joined
May 31, 2013
Messages
15
Likes
1
Points
0
S

shiteterande

Member
Joined May 31, 2013
15 1 0
bado hawajaanza kuaga, tunawasubiri viongozi wa chama cha chadema. nafikiri itachukua muda sana. ila inasikitisha . kweli chadema wako vizuri wanajali sana watu na sio vitu!!!!!!!!!!!!!
 
Nicksixyo

Nicksixyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
948
Likes
8
Points
35
Nicksixyo

Nicksixyo

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
948 8 35
R.I.P woooote waliopoteza maisha katika mstari wa mbele kulikomboa Taifa letu.Amennnn.
 
Miaghay

Miaghay

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,474
Likes
204
Points
160
Miaghay

Miaghay

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,474 204 160
Tuwasamehe Bure Polisi hawana jinsi, kuna habari kwamba ukienda tofauti na matakwa ya viongozi waliopo madarakani unajiingiza kwenye matatizo sana, hebu fikilia ndugu yangu kulikuwa kuna habari kwamba Imrani Kombe alishiriki katika kufanya kilichompata Horace Kolimba, na kuna habari pia kilichomtokea Imrani Kombe kilitokana na kujua Siri za Kifo cha Horace Kolimba au umewahi kujiuliza kilichompata Balali kwasababu tu ya kujua siri zoote za BOT. Ndiyo maana nawaonea huruma sana watu walio Usalama wa Taifa, Polisi na baadhi ya Watumishi wa umma.
hivi wewe mvaatai hizi habari anakwambia nani?ujue humu kuna watu wenye upeo wa mkubwa,hizi story zinakuexpose na kukuacha wazi.
 
Miaghay

Miaghay

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,474
Likes
204
Points
160
Miaghay

Miaghay

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,474 204 160
Uwanja wa soeto leo watu wamejaa sana, wanasubiri kuwaaga marehemu waliofariki katika mlipuko wa bomu. Wananchi hawataki askari police tena, wanajeshi ndio wametawala uwanja tu. Viongozi wote wa chadema wameenda kwa mkuu wa mkoa
kama hujui hawa wajeshi wako hapa kuweka mambo sawa kama kule mtwara kwahiyo mjibehave.na hao wakubwa wa cdm wako kwa RC kuwekwa sawa ili shughuli isiharibu ikawalazimu wajeshi kutoa mkong'oto.
 
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
3,467
Likes
1,721
Points
280
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
3,467 1,721 280
R.I.P wote, Bwana hakutwaa ila ccm ndio wametwa. Tuwekeeni picha zaidi kwa ambao hatuko Arusha.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,408
Likes
505
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,408 505 180
Walale pema peponi ndugu zetu waliotangulia Mbele za haki!
 
MBUFYA

MBUFYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
445
Likes
1
Points
33
MBUFYA

MBUFYA

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
445 1 33
Tuwasamehe Bure Polisi hawana jinsi, kuna habari kwamba ukienda tofauti na matakwa ya viongozi waliopo madarakani unajiingiza kwenye matatizo sana, hebu fikilia ndugu yangu kulikuwa kuna habari kwamba Imrani Kombe alishiriki katika kufanya kilichompata Horace Kolimba, na kuna habari pia kilichomtokea Imrani Kombe kilitokana na kujua Siri za Kifo cha Horace Kolimba au umewahi kujiuliza kilichompata Balali kwasababu tu ya kujua siri zoote za BOT. Ndiyo maana nawaonea huruma sana watu walio Usalama wa Taifa, Polisi na baadhi ya Watumishi wa umma.
lazima itakuwa wewe ni polisi.
 
_ BABA _

_ BABA _

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
204
Likes
0
Points
0
_ BABA _

_ BABA _

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
204 0 0
R.I.P makamanda, mungu awapumzishe kwa amani na awaangazie mwanga wa milele.Amen...on y way to soweto kuwaaga mashujaa wetu
 
E

environmental

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,054
Likes
3
Points
133
E

environmental

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,054 3 133
Ccm tokeni kwa amani.msinga'nga'nie madaraka.mbona rais kaunda wa zambia alikubali kutoka madarakani bila vurugu kwani nini nyinyi hamtaki?miaka 50 mmetawala.bado tu mnasema haitoshi.
 

Forum statistics

Threads 1,272,335
Members 489,924
Posts 30,448,060