King Kong III
Platinum Member
- Oct 15, 2010
- 63,484
- 96,722
Huu wizi wa 5b kwa mwezi ni kiboko.
Jana Mh. Spika alimbania Mh Kafulila alipokuwa anataka kuangusha bomu kubwa zaidi katika sakata la escrow. Imekuwa tabia ya uyu mama kila wapinzani wanapokuwa na hoja za kuibana serikali lazima awabanie kwa kuwachomekea mara kanuni hairuhusu, mara hivi. Sijui itumike mbinu gani ili hoja za wapinzani zipate kusikika.
Una uhakika au umeamua kuropoka. No research no right to speak. Tatizo ninyi hata mkisikia habari za vijiweni mnazileta kwenye JF. Subiri sheria ya mtandao itakavyokushughulikia.