Yanayojiri bungeni Dodoma: Jumatano tarehe 18 Juni, 2014

Yanayojiri bungeni Dodoma: Jumatano tarehe 18 Juni, 2014

Mimi ni mkazi wa tabora, siku ya leo nimeona mbunge wa viti maalumu tabora mjini bi munde akichangia bungen na maneno yake siyo wa kweli, hata kama kusifia ili wakubwa zako wakuone basi sifia ya kweli. Badilika
 
Tofauti ya data za wasomi na data za wakariri ccm. CDM ina vichwa.
 
utafikiri wote tumeangalia bunge,mleta mada majanga!!!!!fafanua mkuu.
 
Kuna habari ya kuaminika kuwa mbunge Leticia Nyerere (Chadema) amekubaliana na CCM kujiondoa chadema na CCM imemwahidi kumpa nafasi nyeti baadaye ndani ya serikali. Hata hivyo wadau mnaofuatilia bunge mmekuwa mkiona jinsi mbunge huyo anavyopingana na wenzake wa upinzani na kuungana na wale wabunge wa CCM katika kuwashutumu na kuwabeza wapinzani. Huyu ndiye Leticia Nyerere ambaye ameahidiwa nafasi nyeti na CCM. Mtasikia tu, atajitoa hivi karibuni. Huyu ni msaliti ndani ya vyama vya upinzani...
 
Juzinkati hapa kulikuwa na taarifa kuhusu viongozi wa chadema mkoa wa tabora kuvuliwa uanachama.
leo bungeni mh. Halima mdee mbunge makini na wa muda mrefu, ameweka wazi kuwa mh leticia nyerere (akimtaja kwa jina) sio mpinzani na kama anaona serikali imempendeza sana aachane na ubunge wa chadema aende kwa rais amuombe ubunge wa kuteuliwa na rais kwamba katika zile nafasi mbili za uteuzi alizobaki naZo rais amteue leticia..mdee amesisitiza kuwa huo ndio msimamo wa kambi ya upinzani.

kauli nzito kama hii kutolewa bungeni na mbunge wa upinzani dhidi ya mpinzani mwenzake ni dhahiri kuwa hali ya mambo ndani ya chadema si shwari, mficha uchi hazai, chadema kuna kirusi..

my take: tunajenga nyumba moja,kwanini tunagombania fito??
 
Huyo kiherehere Leticia Nyerere kama anataka aende kujipendekeza kwa Kikwete apewe viti maalumu vya rais.Hatuwezi kuvumilia mbunge hovyo kama huyu aendelee kuwa kambi ya upinzani.Kazi ya wabunge na hasa wa upinzani sio kuiimbia serikali nyimbo za kusifu na kuabudu.
Kama haondolewi mara moja nitakuja Dodoma.
Uende dodoma kufanya nini mkuu.
 
Upinzani umekosa rangi 50% ya wabunge wanawake ni vimada na ndugu wa vigogo wa upinzani prngine hilo limem-demoralize!Upinzani ni syndicate tu hamna kitu hukusikia mtu alimuita mtu Dubai kutoka kwenye kazi London ili akasuuze rungu tu?Hawa jamaa wanaaibu kubwa sema ni huo ushujaa wa kifisadi tuuu!!!!!!


Sent from Banet Iphone!!!
 
Wapi wengi sana mbona. Upinzani hauna dili ni njaa tu
 
Haya kila mtu msaliti,hamuaminiani wenyewe kwa wenyewe na bado mnataka kuaminiwa.

Kuwa na mawazo tofauti ni uhaini!

Tanganyika ngumu sana hii.
 
Huyo kiherehere Leticia Nyerere kama anataka aende kujipendekeza kwa Kikwete apewe viti maalumu vya rais.Hatuwezi kuvumilia mbunge hovyo kama huyu aendelee kuwa kambi ya upinzani.Kazi ya wabunge na hasa wa upinzani sio kuiimbia serikali nyimbo za kusifu na kuabudu.
Kama haondolewi mara moja nitakuja Dodoma.

kwa hiyo unakuja dodoma na kidumu cha sumu ya kumnywesha au na mabomu ya kumlipua kama yale chadema iliyolipua soweto
 
leticia nyerera ni mwanamke jasiri sana, sio msukule kama halima
 
Wapi wengi sana mbona. Upinzani hauna dili ni njaa tu

Ni kweli kabisa kinachowagharim wapinzani ni njaa hasa wale waliokwenda upinzani kufuata masilahi binafsi.Watu wa aina hiyo ndiyo wanaojirahisisha kununuliwa na chama cha CCM ambacho kimefilisika kisera.Kimebaki na sera ya kutumia rupia kuwanunua wapinzani wanaoendekeza njaa kuliko kuweka uzalendo mbele.
 
Back
Top Bottom