Yanayojiri Bungeni baada ya kamati ya uongozi kuketi

Yanayojiri Bungeni baada ya kamati ya uongozi kuketi

Azam nao wamekata.... japo kuonesha bunge live kwa azam itawaongezea wateja mara dufu. Hii ni fursa ya kibiashara
Lakini hata wao kukata matangazo sehemu muhimu kama ile ni nidhamu ya uoga.Hope hata azam kuanzia kesho watadhibitiwa rasmi
 
Jamani, kwa hiyo muafaka ni nini? Au mwenye kuijua njia ya kuangalia online atusaidie
 
Hata mawaziri wenye uwezo wa kujenga hoja wakionewa na wabunge hasa wa upinzani tutawatetea na kusema hizo ni chuki binafsi
 
Hii itakuwa aibu ya karne kwa uongozi wa awamu hii
Nadhani hawa mawazili wamepanga kumuharibia jpm sidhani kwa serikali hii kuna haja ya kuficha chochote,

Kama ndivyo wananchi wataamini hata dhana ya utumbuaji majipu itakuwa uongo.

Kwa serikali iliyojipambanua kwa kuwajari wananchi wake sidhani kama kuna Baja ya kuficha chochote.
 
Magufuli anahuzunika kwa hili au anafurahia???
Nachokiona kitafanyika ili kuendeleza comedy hii ni Rais kuagiza kuoitia Sefue kwamba TBC1 waendelee kuonyesha ili asifiwe kuwa anaabudu Uhuru wa watukupata habari
 
Nachokiona kitafanyika ili kuendeleza comedy hii ni Rais kuagiza kuoitia Sefue kwamba TBC1 waendelee kuonyesha ili asifiwe kuwa anaabudu Uhuru wa watukupata habari

Kumbe kick tu ndio wanatafuta,ila wa safari hii kazidi

Utasikia Sefue anatoa tamko hatari mrejesho hakuna aaaah
 
Haya yote yamesababishwa na kina sugu,kurusha masumwi ndani ya bunge,unaona sasa wameharibu kila kitu
 
tatizo la nchi yetu ni watu wahuni kupata nafasi ya kuongoza wenye busara, na ukimya wa watu wenye busara unawaongezea kiburi wahuni kuona kuwa wako sahihi, haiwezekani chombo cha umma kama tbc kificha mkia kurusha matangazo ya bunge kwa sababu ya gharama hivi hizo gharama wanatoa kwenye mifuko ya wafanya kazi wa tbc?
hawa tbc si ni shirika la umma ? ina maana wao kipindi cha chereko ni bora zaidi kuliko matangazo ya bunge kwa sababu tu matangazo ya chereko yanalipiwa na wahusika? huu ni upuuzi. kama tbc wanatumia vichwa vyao kufikiri ni vema wakatumia upuuzi huu kukwepa upuuzi ujao.
waache ngonjera zisizo na mashiko wakati hawaligharamii shirika kujiendesha kutoka mifukoni mwao.
 
Ndugu Kipindi cha Chereko ni Bora kuliko huo upuuzi wa Wabunge wakupiga makelele matusi, kejeli, zogo zakutafuta Kick za vyombo vya habari, Masumbwi wengine wanang'oa MIC kwa makusudi tu kwakuwa wanajua wako Live.

Matikeo yake Nchi inazalisha Jamii ya Watu wasio na Nidhamu.
Na hii imesababisha zaidi baada ya Watanzania kuanza kuchagua wahuni tu kisa wana hasira sasa Taifa linakuwa kama Taifa lawenda Wazimu wapenda makelele badala yakujadili hoja za msingi.
 
mbona wakitumbua majipu yao wanaita vyombo vya habari why tukitumbua yetu waone gharama....
 
Tatizo u-checkbob unakuwa mwingi wakiona wako live.

Sasa umahiri wao uonekane kwa kutekeleza ahadi majimboni siyo kuzomea na mipasho bungeni.
 
Back
Top Bottom