Yanayojiri barabara ya Dar-Mtwara | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayojiri barabara ya Dar-Mtwara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dr Klinton, May 5, 2012.

  1. Dr Klinton

    Dr Klinton Senior Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SAFARI YA DAR -MTWARA
    ENEO HILI WENYEJI WANALIPA BENDERA TATU AU MANZESE HATARI TUPU
    Hii NDIO BARABARA YETU KUSINI HUKU SIJUI ITAISHA LINI?
     

    Attached Files:

  2. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,493
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Ee bana eeh!!!!
    Nitasafiri kwa teksi kweli toka Mtwara hadi Mwanza kwa hali hii?
    Ngoja nimpigie simu mzee Pombe Magufuli!
     
  3. fakenology

    fakenology JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 763
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    ni kwel kabisa mi pia napafaham tulishawa kuspend masaa manne kwa km 60 eneo hilo. haya mambo mengine tuachie ilani ya chama itatoa tu majibu
     
  4. Dr Klinton

    Dr Klinton Senior Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Raia wanashangaa shangaa shangaa tu
    Jamaa wa maroli wanacheka
    Eti wao wamezoea kulala njiani hivyo hawana presha taratibu kama kumsukuma mlevi
     
  5. Tai Ngwilizi

    Tai Ngwilizi JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwani zile milioni 700 za Bush, si kuna ka percent kalitengwa kwa ujenzi wa hii barabara,, nilidhani by now kungekuwa na angalau harufu ya lami huko,kumbe bado tope tupu!
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani ilani ya ccm inasemaja kuhusu hilo barabara?
     
  7. k

    kitero JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa kama sijakosea ni Muhoro, ili eneo nilisha wahi kukwama kwa muda wa masaa zaidi ya 4 mwaka 2007 na mwaka jana nilitoka huko bado hali ni ile ile.
     
  8. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Itaisha iwapo wananchi watakubali mabadiliko ya kweli kwa kuichagua CDM 2015... Otherwize waendelee kulalamika...
     
  9. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwani Mbunge wa huko ni Mheshimiwa nani?
     
  10. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
  11. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    inasema aliyelala usimwamshe, mwekee net yenye ngao
     
  12. fakenology

    fakenology JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 763
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    ila watu wa kusini kiasi fulani wana hitilafu vichwani.
    gesi
    mafuta
    korosho
    ni vitu ambavyo ni most wanted duniani. lakini ukiyaona makazi yao na hali ya maisha wanayoishi huwezi kuamini ndio wanaoikumbatia ccm kama TABORA
     
  13. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 629
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    *

    Kuna watu watakuijia saa hizi wee kuna watu hawataki huyu jamaa aguswe kabisa pamoja kuwa ni ka fisadi nguli!
     
  14. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hiki kipande cha km 60 Nyamwage -Somanga sijui kuna pepo gani pale? Lishindwe!!!
     
  15. Ahmad Mussa

    Ahmad Mussa Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Sio watu wa kusini mkuu, ni Watanzania kwa ujumla,
    hujasikia bungeni wanajichekea 4% ya Mrahaba katika
    madini wakati Botswana wanachukua 40%?
     
  16. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,610
    Likes Received: 2,407
    Trophy Points: 280
    Ni eneo baya sana Mimi nilikuwa Mtwara kama wiki mbili zilizopita lakini hali eneo la km 60 ni korofi sana. Mabasi mazuri kama HAMANJU yanapoteza ubora wake kutokana na barabara hasa eneo hilo.
     
  17. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mimi wala sioni Sababu ya CCM kupata kura maoneo hayo. Kweli nchiyetu inahitajika sala ya ukombozi
     
  18. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,493
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Barabara hii inafadhiliwa na pesa za kodi zetu na si hela ya Bush.
    Mkandarasi hapa ni Al Kharafi Contractors.
    Kampuni hii ilipewa onyo nafikiri mwaka juzi na Mzee Pombe Magufuli, na walipewa miezi 5 kumaliza kazi hiyo.
    Leo muda unayoyoma tu.
     
  19. S

    Sambwisi Senior Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani tatizo hapa sio Contractor bali Serikali kutolipa. Ukifuatilia kwa undani utayapata hayo. Kumbukeni ni juzi tu Magufuli kagomba kwa Contractor wa barabara Tegeta kuzuiwa mitambo yake bandarini kwa madai ya ushuru wakati contractor hajalipwa na Serikali. Magufuli alitoa onyo kisiasa. Na hali hiyo sio kwa barabara ya kusini tu hata sekta zingine. Wenye taarifa zaidi watatujuza.

    Naamini ingelikuwa nchi za wenzetu serikali ingekubali kuwa imefilisika!
     
  20. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,361
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Ni kilometa 60 tu lakini kila haziishi utadhani zimehifadhiwa kwa ajili ya kumbukumbu(maonyesho)
     
Loading...