Yamenichanganya naomba ushauri wa haraka.

Tarime one

JF-Expert Member
Nov 12, 2013
2,250
2,000
Jamani Leo jioni hii nilikua nakula kitu roho inapenda,baada ya kinywaji kukolea kama mjuavyo toilet lazima ikuzoee.
Katika tripu zangu za toilet ambayo iko ndani ya gesti bila kutegemea nimekutana na shemeji yangu mke wa bwana mdogo tumbo moja akitoka bafuni kafunga taulo,alivyoniona kachanganyikiwa na me nikabaki nimeduwaa,sikumwambia chochote nikaondoka,
Sasa naomba ushauri wenu nifanyeje?
 

serio

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
6,936
2,000
Patamu hapo.. Ngoja wakongwe waje..
But remember to mind your damn business..
 

lara 1

JF-Expert Member
Jun 10, 2012
15,662
2,000
Chunaaaaaaaa! Usimwambie mwanaume (Huwezi jua hapo bibi ktika defence kesha wahikustaki unamtaka siku hizi kama ujuavyoanaewahi polisi ndo mwenye haki.), na bibi mchunie hivo hivo! Hapo utakuwa NAM (Non Allied Movement!)
 

Bobby

JF-Expert Member
Jan 10, 2008
1,956
2,000
Usipanic mkuu huenda yupo na mdogo wako wameamua kubadili mazingira kdg sikukuu hizi si unajua tena? Usisite kutupa mwendelezo ili tuweze kutoa ushauri yakinifu.
 

mangatara

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
14,547
2,000
Kimya kingi kina mshindo. We tulia tuli. Atakuja mwenyewe ndipo umwonye kuwa hako kamchezo akaache kabisa. Alivo mjinga atakuletea mwambie huna haja ya kumsaliti nduguyo ila hupendi kuona hayo yaliyotukia yakiendelea
 

Dr.Mo

JF-Expert Member
Mar 28, 2012
3,810
1,225
Mwambie bwana mdogo...hilo ni kosa la mwisho kabisa mtu kufanya kwenye ndoa.....sijui watu wanafikiria vipi>>>?
 

ram

JF-Expert Member
Oct 5, 2007
8,114
2,000
Yah kweli uchune tu, usimwambie chochote dogo wal shemejio usimwambie chochote, nakuhakikishia shem hatakuwa na amani atakutafuta mwenyewe, akija sasa mshauri kuwa huo mchezo sio mzuri aache mara moja, kuna maradhi lkn mbaya zaidi anaweza kugechwa hata sikio na dogo, mkurya hachelewi kugecha ati
Kimya kingi kina mshindo.
We tulia tuli. Atakuja mwenyewe ndipo umwonye kuwa hako kamchezo
akaache kabisa. Alivo mjinga atakuletea mwambie huna haja ya kumsaliti
nduguyo ila hupendi kuona hayo yaliyotukia yakiendelea
 

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Apr 30, 2013
4,617
2,000
Mpigie dogo ujue yupo nae au mwingine anamega tunda! Kama mwingine mchane dogo ukwel, hawana maana hawa madem
 

kanabali

JF-Expert Member
Jun 3, 2013
495
250
Jamani Leo jioni hii nilikua nakula kitu roho inapenda,baada ya kinywaji kukolea kama mjuavyo toilet lazima ikuzoee.
Katika tripu zangu za toilet ambayo iko ndani ya gesti bila kutegemea nimekutana na shemeji yangu mke wa bwana mdogo tumbo moja akitoka bafuni kafunga taulo,alivyoniona kachanganyikiwa na me nikabaki nimeduwaa,sikumwambia chochote nikaondoka,
Sasa naomba ushauri wenu nifanyeje?

Wewe unataka ufanyeje kuhusu nini?
Mana kama ni kumuona umemuona yameisha hayo....
 

sister

JF-Expert Member
Nov 23, 2011
9,018
2,000
Mwambie bwana mdogo...hilo ni kosa la mwisho kabisa mtu kufanya kwenye ndoa.....sijui watu wanafikiria vipi>>>?

Huyo bwana mdogo akiambiwa ataelewa na kuamini..isije akageuziwa kibao...

Binafsi kama ni mimi ningeuchuna tu mpaka aje agundue yey mwenyewe
 

Dr.Mo

JF-Expert Member
Mar 28, 2012
3,810
1,225
Huyo bwana mdogo akiambiwa ataelewa na kuamini..isije akageuziwa kibao...

Binafsi kama ni mimi ningeuchuna tu mpaka aje agundue yey mwenyewe
........I don't like cheating kabisa....ingekua mimi ningemwambia...
 
  • Thanks
Reactions: BAK

Peter jaluo

JF-Expert Member
Nov 10, 2013
1,751
1,195
Mwambie usifiche ugonjwa hata kuwahi Huyo utaona moto wake ww uwajui hatakupa kesi ya nyani ndugu yako ht kuchukia milele
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom