Ta Kamugisha
JF-Expert Member
- May 17, 2011
- 3,550
- 2,200
Hacheni utani, kodi ya mishahara imepanda?
Bajeti imetulia
Hapana Mkuu. Imepungua kutoka asilimia 12 hadi asilimia 11Hacheni utani, kodi ya mishahara imepanda?
Acha utani kwenye mambo ya msingiKwani ilikuwa inatikisika?
Kwa kawaida kodi kwenye mishahara huwa inashuka. Haya ya kwako wewe mburula
PAYE itapungua kutoka asilimia 12 hadi 11.
Pole sana. Huku kwetu umeme bwelele
Serikli italipa madeni ya wazabuni na ya mifuko ya hifadhi za jamii.
Kima cha chini ni shilingi 265,000. Hii ni ya mwaka wa 2014/15 au 2015/16? Kwa anayefahamu anijuze. Zijampata vizuri mheshimiwa Waziri
PAYE itapungua kutoka asilimia 12 hadi 11.
hii bajeti ikisimamiwa vizuri hakika imetulia sana, binafsi nimeipenda.
haiwezi kulipa. sound tu!
Ni kweli kabisa Mkuu. Ili bajeti itekelezeke, mwaka huu mchwa wote tuwaondoe kama alivyotuasa Nape. Huu ni mwaka wa uchaguzi so wala rushwa wote tuwateketeze kupitia mchujo wa wagombeahii bajeti ikisimamiwa vizuri hakika imetulia sana, binafsi nimeipenda.
nani anauwezo wa kusimamia sasa? ccm? au?