Yahoo inasumbua! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yahoo inasumbua!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Somoche, May 21, 2011.

  1. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,671
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    wakuu leo najaribu kuingia kwenye e mail yangu ya yahoo lakini haifunguki ni mimi tu ama nyote?!! nisaidieni watalaamu
     
  2. b

    binti ashura Senior Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mie tokea jana sijaweza kuwasiliana kwa email kwakuwa mtandao unasumbua!
     
  3. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me huwa nnatumia yahoo katika simu, ila lugha inayotumiwa siielewielewi. Lakini inafunguka kwa kugesi hiyo lugha hivyohivyo.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Kwangu ipo mwaah!
     
  5. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mie ilinisumbua jana kwenye messenger
     
  6. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa ujumla YAHOO iko very slow...sio peke yako tu!!
     
  7. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,061
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    tuamie gmail au mwasemaje waungwana???????????????????????
     
  8. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aisee Gmails ni mtandao wa ukweli chini ya Google! Ka vip hamia Gmail!!!!!
     
  9. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    safi jitihada.
     
  10. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,257
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Hata mimi inanisumbua, kote kwenye messenger na mail, sijafanikiwa kufungua tangu juzi ijumaa!
     
  11. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #11
    May 22, 2011
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mi zinasumbua zote sio kwenye kufunguka ila kwenye ku-attach chochote zinagoma sio Yahoo wala Gmail, zote zinakataa kufanya attachment
     
  12. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,322
    Likes Received: 1,084
    Trophy Points: 280
  13. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Yahoo ikisumbua jaribu kutumia Classical yahoo badala ya All new yahoo.

    Inawezakana kutokana na nchi uliyopo haitumii lugha unayojua.Au Page ya yahoo unayofungua sio page ya yahoo ya lugha unayojua. kama unataka kingereza kwenye adress bra type yahoo.com au yahoo.co.uk.

    Yahoo ya Norway ina kinorway. yahoo ya Germany kijerumani, etc. Lakini unaweza kuchagua au kubadilisha interface ya nchi gani unataka kuona
     
  14. mjunguonline

    mjunguonline Member

    #14
    May 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ungekuwa unatumia NOKIA basi unge Download OPERA MINI 4.2.Mjomba,hapa ungepata yahoo,kwa kasi ya ajabu.Unaweza kufanya mambo yote km upo kwenye PC.
     
  15. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mimi natumila yahoo mail beta-inafunguka-lakini haitaki ku-attach/ku-upload content yoyote ile-ni zaid ya wiki sasa najaribu lakini inatoa hii statement"file can't be sent"-sijajua tatizo ni nini
     
  16. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,125
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Mi nlikuwa yahoo,mwaka jana nlikuwa nataka file toka email yangu,iligoma asubui,tangu asubuhi mpaka jioni,ilipofunguka nlihamisha file zangu na vyote muhimu nkakimbilia gmail. Sijawahi kusumbuka na gmail hata siku moja na kila siku kazi zangu nyingi nafanya online.
     
  17. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #17
    May 22, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefanya kuikrem hiyo lugha yenyewe, baadhi ya maneno huwa yanasomeka hivi, email=poczta, sign in=zaloguj sie, sign out=wyloguj sie, search=szukaj, password=hasto. Haya ni baadhi ya maneno tu ninayopewa, naamini wataalamu wa lugha mpo mtayajua vizuri,
    Nisaidie yahoo ya Tanzania kama ipo, sitaki ya Norway wala Germany.
     
  18. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    ipige chini ingia gmail huku bata tupu. hakuuna k2 ya namna hiyo huku>
     
  19. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #19
    May 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yahoo imeanza kusumbua sana miezi ya karibuni tangu walipoanza kutambulisha system yao mpya ya 'Yahoo mail beta'
    Kwenye software development 'beta' ni final stage kabla software haijawa released kwa matumizi, kwa hiyo mara nyingi 'beta' versions huwa zina faults.

    Ushauri wangu usitumie 'Yahoo mail Beta', tumia 'Yahoo mail Classic' au all new yahoo, not 'beta'
    Kama bado inasumbua, hamia Gmail, unaweza ukafungua email mpya ya Gmail na ukaredirect mail zako za yahoo ziwe zinaingia kwenye email yako mpya ya gmail kuondoa usumbufu wa kumtaarifu kila mtu kuwa umebadili email address

    Yahoo ilinisumbua sana wiki 3 zilizopita, nilikuwa siwezi kulogin kwenye mail account, ila naweza kulogin kwenye messenger. Nilitafuta msaada kwenye 'yahoo service chat' ambayo waliniweka kwenye queue zaidi ya masaa matatu, nilipofanikiwa kulogin, nkamodify settings mail zote nkazidirect kwenye Gmail, sijawah pata usumbufu kwenye Gmail.
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    May 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,577
    Likes Received: 15,009
    Trophy Points: 280
    nyie wenyewe ndio mnakosea
     
Loading...