yah:jukwaa la gadgets,technolngy and science


Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
7,147
Points
1,250
Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
7,147 1,250
Dah kiukweli zamani ilikuwa nikitaka nkujua mambo ya technolojia kwa undani wake naingiahumu napata vi2 vipya na napata kuelewa kwa undani kwa kifupinilikuwa cboreki nw yaani dah misaad imezidi huyu laptop imeharibika huyu cmu huyu camera imefanya hv yaani 2napitwa hata na jukwaa la mavuvuzela
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,788
Points
2,000
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,788 2,000
yah ni kweli mkuu nafkiri umefika wakati jukwaa hili nalo lijitegemee liwe na subforum kama vile

-technical queries (hapa ni maswali unauliza wengine wanajibu)

-tech store (kama jf store) sema iwe ndani humu watu waweze share designing zao wenyewe kama anavotaka c6 kushare photoshop psd zake

nakadhalika nakadhalika
 
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
1,926
Points
1,225
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
1,926 1,225
heheheee... Hlo mm lmenikuta sanaaa naingiaga huku tuuuu... Nikiiingia jukwa lngne huwa inakua nmekua tagged au nmesearch google na result ikanijia kutoka humu au kuna kitu urgently sana nataka nisome au n post... Ila humu ni kama kula after every specific time ntaingia... Asubuh ndo masaa yananiishai hmu mpaka saa 3
 
hbi

hbi

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2011
Messages
670
Points
250
hbi

hbi

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2011
670 250
yah ni kweli mkuu nafkiri umefika wakati jukwaa hili nalo lijitegemee liwe na subforum kama vile

-technical queries (hapa ni maswali unauliza wengine wanajibu)

-tech store (kama jf store) sema iwe ndani humu watu waweze share designing zao wenyewe kama anavotaka c6 kushare photoshop psd zake

nakadhalika nakadhalika
Namimi nakubaliana na unachokizungumza mkuu... nanimelike comment yako japo virtually
 
Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
7,147
Points
1,250
Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
7,147 1,250
yah ni kweli mkuu nafkiri umefika wakati jukwaa hili nalo lijitegemee liwe na subforum kama vile

-technical queries (hapa ni maswali unauliza wengine wanajibu)

-tech store (kama jf store) sema iwe ndani humu watu waweze share designing zao wenyewe kama anavotaka c6 kushare photoshop psd zake

nakadhalika nakadhalika
Dah kweli mkuu mi nahs hii tuiwasilisie kwa adminstrator maana m2 unaingia kupata vi2 vya kiteknolojia unakutana na misaada tu mpk unaamua unende jukwaa lingne
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,733
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,733 2,000
yap ni kweli itabidi yale maujanja yaanze kurudi..
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Namaanisha hili jukwaa sasa hvi haliko kama lilivyo zamani smwhw linaboaa to be honest kama ni member mzur utaelewa ninachosema
Nimekuelewa, sikuhizi unaweza ukauliza mtu akupe maujanja fulani ila ukaambulia kashfa na majungu kibao.
 
Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
7,147
Points
1,250
Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
7,147 1,250
yap ni kweli itabidi yale maujanja yaanze kurudi..
Tru mkuu tuanze kuzirudisha ila misaada inabidi ipungue kunaweza kukawa na thread nzuri za kuelimishana m2 hauzioni sababu ya misaada,naungana na chif mkwawa ktk wazo alolitoa
 
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
1,008
Points
1,250
Age
35
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
1,008 1,250
Pia na lugha za kifesibuku nazo zimekwishaanza kusambaa humu na kiingerezakiswahili pia yaani jf ilivyonishawishi toka mwaka jana nikajiunga nayo sii ilivyo sasa.
 
Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
7,147
Points
1,250
Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
7,147 1,250
Pia na lugha za kifesibuku nazo zimekwishaanza kusambaa humu na kiingerezakiswahili pia yaani jf ilivyonishawishi toka mwaka jana nikajiunga nayo sii ilivyo sasa.
eti lugha za fb,ila hawa maspy toka mitandao ya cmu wame2haribia sana mambo ye2
 

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,830,974
Top