Ya Mama Salma Kikwete ni vitisho tosha

Ya Mama Salma Kikwete ni vitisho tosha

Kwani huyu mathayo hana mama?amwite naye amsaidie,mmeshaanza kushindwa bila hata sanduku la kura,mbona cdm wanatumia chopa kama kivutio cha wapigakura na bado hawaoni kwamba wapigakura wanachukia.acheni wivu.
 
Hilo likp wazi kwa vile watu wa chalinze wala hawana mpango wa japo kuona chembe ya badiliko

Wapi kampuni ya Chadema imeleta mabadiliko tangu izinduliwe miaka 22 iliyopita?
 
ukitaka kutawala watanzania wafanye wawe mafukara sana alafu mambumbumbu kama walivyo chalinze na kwingineko utawatawala mpaka yesu arudi ccm oyeeeeeeeee
 
Ukiona watu wenye akili na busara zao wanashabikia chaguzi hizi ndogo ambazo zimewatenga vijana walio kati ya miaka 18 na 21 ni wazi kuwa watanzania uwezo wetu wa kutafakari mambo ni wa kiwango cha chini sana.
 
hivi ww tupa tupa ni mzee au ni mmoja wa walevi wa gongo za dk. slaa mana unakuwa mnafiki
sasa wewe ulitaka mama salma asimnadi riz kisa yeye mke wa rais pale yeye alienda kama mjumbe wa nec kutoka lindi hayo ya mke wa rais wewe ndo umeyaleta
 
Kwa chalinze na mkoa wa pwani woote sijaona wa kumkataa ccm, kama walishindwa kuukataa ujinga, wakashindwa kukataa umasikini, ndiyo wataweza kuikataa ccm inayowahonga blauzi vikapelo na VITITA vya buku tano tano kwa wenyeviti na mabalozi????? Aaaaaah baado sana.

Kalenga pia ni Pwani? Ficha up.umba.vu wako onyesha hekima yako.
 
Wapi kampuni ya Chadema imeleta mabadiliko tangu izinduliwe miaka 22 iliyopita?

Kama huku Arusha Lema Hata ukimuuliza kafanya nini hana lakujibu zaidi ya majibu ya kipuuzi ambayo imekuwa ndio kichaka cha wabunge/madiwani wengi wa Chadema wanasema Kwani sisi ndio tuko madarakani?
 
mama amwonyesha kumjali mwanaye. hongera bi. salma
 
Baba kishawahi kuwa Mbunge then waziri wa nisharti na madini,waziri wa mambo ya nje na sasa ni rais wa Tanzania na pia ni mwenyekiti wa chama cha mapinduzi,Mama ni mkurungezi wa WAMA,Mjumbe wa Nec,Na mke wa Rais wa JMT,Mtoto ni wakili wa kujitegemea,Tajiri,Mjumbe wa Nec,sasa Mbunge mtarajiwa,wewe mwenzangu na mimi ni nani ndani ya nchi hii?

Wewe ni chombeza wa JF Na mimi nikulike post Kama hizi..
 
Sasa hapo chalinze si watakufa kwa sembe?
Maana Rz aliwah kushikwa china na sembe aliwapelekea wachina sembe ili waone na wapike hiyo sembe ya tanzania, waone ugali wa sembe ulivyokuwa mtam.
Bahat nzur wachina hawatak sembe pia hawali ugali w sembe,
Jamaa akadakwa, mkuu wa nchi yaan baba yake ndo alimnusuru,
Bac wachina wakasema hv kama ukitaka tumuachie mwanao tunakuja kuwekeza tanzani,
Ndo maana unaona mikataba ya ges ni siri wakat ni mali ya watanzania hakuna aliyewah kuona mkataba wa wachina,
Hayo ndo malipo yao na Rz akaachiwa huru,
Leo kanakuja chalinze huku akijitapa mkinichagua kila kijiji nawapa Trecta!!
Kiruuuuuuu miaka 52 hata taa ya hiyo Trecta hakuna leo hii ukichaguliwa ndani ya mwaka mmoja na nusu ndo utaweza?
Chalinze wakimchagua Rz watalishwa sembe ile mbaya!!!!!!!
Jimbo moja tu nakwambia watapeleka mpaka vifaru,
Kalenga walipeleka, jkt, usalama wa taifa na askar kanzu kuwa kutisha wananch wasipige kura, na polic waliwateka mawakala wote wa chadema na kubaki wao wakajisevia kura,
Hii laana haita waacha kwamwe ndo maana majimbo ya ccm wanakufa kufua tu!!
Hapi chalinze naona mtatumia vifaru namakombora!!

Habari za vijiweni za kutungwa na wajanja wa darasa saba hizi. Yaani Ridhiwani akitaka kufanya biashara ya sembe atabeba mwenyewe kwenda China? Mtunzi wa habari hii hajui hata drug ring inafanya kazi vipi. Aliyetunga uongo huu vilevile alitunga uongo kwamba JK ni ndugu na Membe, kabla hajatoa part 2 yake kwamba mke wa JK ni ndugu wa damu na Membe. Kazi tunayo Tz.
 
Ndiyo maana watu wanavyojitokeza wachache kupiga kura ni mafanikio ya tume na chama
 
Habari za vijiweni za kutungwa na wajanja wa darasa saba hizi. Yaani Ridhiwani akitaka kufanya biashara ya sembe atabeba mwenyewe kwenda China? Mtunzi wa habari hii hajui hata drug ring inafanya kazi vipi. Aliyetunga uongo huu vilevile alitunga uongo kwamba JK ni ndugu na Membe, kabla hajatoa part 2 yake kwamba mke wa JK ni ndugu wa damu na Membe. Kazi tunayo Tz.

Vp kuhusu kupigwa marufuku kukanyaga ardhi ya marekani na mwigulu aka savimbi na yenyewe imetungwa?
 
Jana,Mama Salma Kikwete,mke wa Rais Jakaya M.Kikwete alipanda jukwaa la kampeni hapa Chalinze kumnadi Mgombea wa CCM,Ridhiwani Kikwete. Ridhiwani ni mwana wa Rais.Mama Salma ni mke wa Rais. Mama Salma ni mama wa Ridhiwani. Kukataa alichokiomba Mama Salma ni kumkataa Rais Kikwete. Ni kujihatarisha kimaendeleo.

Wananchi wa Chalinze sasa wako kwenye mawazo mazito. Wanawaza mustakabali wao baada ya Mama Salma kupanda jukwaani na kumnadi mwanaye Ridhiwani Kikwete. "Ni kama Mama Kikwete amekuja hapa kututisha. Hakutakiwa kuja katika hali ya kawaida ya kisiasa. Viongozi wengine wa kichama walitosha kuja kumpa nguvu Ridhiwani.Nasi tutajua cha kufanya" alisema mmoja wa wakazi wa Chalinze

Ilikuwa sahihi kwa Mama Salma Kikwete kumnadi Ridhiwani Kikwete Chalinze?

Mzee Tupatupa wa Lumumba (sasa Chalinze)

Unaliwa number 0713....mtoa mada
 
Back
Top Bottom