Ya Mama Salma Kikwete ni vitisho tosha

Ya Mama Salma Kikwete ni vitisho tosha

kwa hali ya chalinze ilivyo na hasa vijiji vingi vina nyumba za nyasi ccm itashinda maana mtaji wao umehamia kwa watu wasiojua nini maana ya maendeleo

YUP! Na ukitilia maanani mwaka 2010 ilizoa asilimia karibia 90 ya kura ......
 
hapo ndipo watu tunasema kuna confrict of interest kwa sababu kama wana chalinze wasipomchagua prince hayo maendeleo ya hapo yatatoka wapi wakati baba amepatwa na hasira za mwana kipenzi kunyimwa uheshimiwa?

kikwete kaleta utawala wa kifalme katika nchi yetu
 
Wanasiasa walianza kurthishana kimya2 wameona hatuchukui hatua sasa wanarthshana waz waz, watanzania tuamke!
 
Si ameenda kama mzazi wa Mgombea au mi nilimsikia vibaya tena akasema Uchungu wa mwana..... hadi tumbo eti linamuuma sababu ya kijana wake kwenye hatua hii ya kampeni.
 
Baba kishawahi kuwa Mbunge then waziri wa nisharti na madini,waziri wa mambo ya nje na sasa ni rais wa Tanzania na pia ni mwenyekiti wa chama cha mapinduzi,Mama ni mkurungezi wa WAMA,Mjumbe wa Nec,Na mke wa Rais wa JMT,Mtoto ni wakili wa kujitegemea,Tajiri,Mjumbe wa Nec,sasa Mbunge mtarajiwa,wewe mwenzangu na mimi ni nani ndani ya nchi hii?
 
Kaamua kuingia kwenye kampeni mwenyewe hivyo akubaliane na yatokanayo na kampeni. Watu watakapo weka wazi yanayo muhusu asije sema katukanwa. Amuulize mzee Mkapa na yaliyompata Arumeru.
Uliamua kuvulia maji nguo lazima uyaoge, na kama ndoo zingekuwa zinasema zingeelezea utupu wa muogaji ukoje. Sasa kazi ndio imeanza mahofia sana kusije tokea personal attacks zikawaacha watu uchi


Sent from my iPad using JamiiForums
 
ImageUploadedByJamiiForums1395304430.739355.jpg
 
Chadema aibu mtakayo
2Q==
ipata Chalinze hamtokaa musahau milele
 
Mkuu Safari_ni_Safari, nimcheka sana kwa tangazo hili!!!!! lla kimpangilio makosa kibao!!!! Mtiririko!!! Uchungu wa mwana aujua mzazi. Kweli mama Salma alijitoa sana kulelea Ridhiwan na dadake wakiwa wadogo tangu walipoondokewa na mama yao (R.I.P).

Kwenye RED kama ni hivyo basi huyu mama ni mtu mwema sana kwani mama wa kambo wengiwao simulizi za watoto wa pande nyingine huwa siyo nzuri sana.
 
Kwenye RED kama ni hivyo basi huyu mama ni mtu mwema sana kwani mama wa kambo wengiwao simulizi za watoto wa pande nyingine huwa siyo nzuri sana.

Baba watoto akisha kuwa Rais hili halipo. Hutokea kwa wengine tu kama kwa NAPE!

2mwa6p4.jpg
 
Baba kishawahi kuwa Mbunge then waziri wa nisharti na madini,waziri wa mambo ya nje na sasa ni rais wa Tanzania na pia ni mwenyekiti wa chama cha mapinduzi,Mama ni mkurungezi wa WAMA,Mjumbe wa Nec,Na mke wa Rais wa JMT,Mtoto ni wakili wa kujitegemea,Tajiri,Mjumbe wa Nec,sasa Mbunge mtarajiwa,wewe mwenzangu na mimi ni nani ndani ya nchi hii?

Wengine kazi zetu ni ''member wa JF tu"
 
Back
Top Bottom